หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับติดต่อการแข่งขันกับทีม FST  (อ่าน 43385 ครั้ง)

จองสนามไว้แล้วด่วย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริงๆ
ผมได้รับ จมล และแจ้งทางจักรี ทราบแล้วเหมือนกัน
แต่ ทางผม ไม่สะดวก (อาจจะไม่สะดวก)
เลยหารือทางจักรี จักรีเองก็เหมือนจะไม่สะดวกแต่อาจจะสะดวก(คือเอาแน่ยังไม่ได้ทั่งคู่)
เลยไม่ได้ตั้งจู๋นัดนะครับ

แต่ ถ้าใครใกล้และสะดวกไป ก็โอเคนะครับ เจ๋ง

ส่วนเรื่องจอง สนาม ทางพี่ เจ้าของจุ๋จองก่อนที่จะนัดกะ FST แล้วใช่ไหมครับ

ตอนนี้วันอาทิตย์นี้ผมไม่ว่าง แล้วครับ แต่ถ้ามีใครสนใจ ซัก 5-6 คน ผมจะตั้งจู๋รวบรวมคนให้
ที่ไม่ตั้งเพราะกลัวว่า ตอนนี้งานเฉพาะในบอร์ดเรา ค่อนข้างเยอะ รู้สึกจะมีหลายกิจกรรมติดๆ กัน
เกรงว่าจะรวมคนได้ไม่มาก  ก็เลยอาจจะขอผ่านกิจกรรมนี้ไปก่อน แต่ก็ยังคิดว่า ถ้าใครอยากจะไปเตะ
ลองชวนๆ กันเองก่อน พอได้หลายๆคน ก็ตั้งจู๋เองเลยก็ได้หรือจะบอกผมก็ได้  แล้วเดี๋ยวจะปักหมุดให้นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใช่ครับพี่ทางผมได้จองสนามก่อนแล้ว แต่ถ้าไม่สะดวกจริงๆ ก็ไม่เป็นไรครับ เพราะผมเคยมาโพสก่อนแล้วว่าอยากกระชับมิตรกับทาง FST สักครั้ง ผมเลยมาเช็คดูว่าแมทซ์นี้ FST มาได้ไหม ถ้ามาไม่ได้จริง ๆ ก็ไม่เป็นไรครับ ผมก็จะลองติดต่อทีมอื่นอีกทีครับ แต่มาเช็คดูก่อนเผื่ออยากเล่นเย็นๆ สนามหญ้ากันนะครับ ฮิ้ววว

ขอลบลายเซ็นโฆษณาออกนะครับ / แอน
อยากนั่นแหละครับ  ยิ้มน่ารัก
แต่ ไม่ค่อยสะดวกจริงๆ

ต้องขอโทษพี่ ทางไทยแอดมินด้วยนะครับ ถ้าทีหลัง รบกวนชวน
มาทางเมลผมก็ได้นะครับ แต่อยากให้ชวนเผื่อเอาไว้ซัก 2 อาทิตย์แบบนี้จะดีมากเลยครับ  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต้องขอโทษพี่ ทางไทยแอดมินด้วยนะครับ ถ้าทีหลัง รบกวนชวน
มาทางเมลผมก็ได้นะครับ แต่อยากให้ชวนเผื่อเอาไว้ซัก 2 อาทิตย์แบบนี้จะดีมากเลยครับ  
อ๋อไม่เป็นไรครับ เอาเป็นว่าโอกาสหน้าผมจะแจ้งล่วงหน้าหน่อยนะครับ อันนี้กระทันหันจริง (อิอิ) ถ้าใครอยู่ไกล้ก็มาแจมด้วยได้นะครับ ยินดีต้อนรับ

ขอลบลายเซ็นโฆษณาออกนะครับ / แอน
อยากชวนอุ่นเครื่อง ครับ  กลางสัปดาห์ สามารถเล่นได้ พุธ หรือพฤหัส ก็ได้ ประมาณ สองทุ่ม ที่สนามบางกะปิ

ถ้า สุดสัปดาห์ ก็ ทุกวันอาทิตย์ครับ 16.00 น. ทาง fontFC ว่างวันไหน ครับ ติดต่อได้ที่

081-497-1121  กัปตันโอ้ ครับ
คงต้องหลัง เดือนเมษาอะนะครับ รู้สึกเดือนนี้จะเป็นเดือนแห่งการท่องเที่ยว  ไว้ จะติดต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

วันเสาร์ที่ 9 พฤษภา นี้ มีใครจะเตะบอลมั่ง ผมอยากเตะด้วยครับ ผมหาเพื่อนได้ประมาณ 4 คนครับ เตะได้ บ่าย 4 - 6 เย็น ณ ลาดพร้าว 87 เท่านั้น หน่ะครับ   อยากเตะบอล!!!!! แล้ว กิ้วๆๆ เอาฮ่า นะ !!! ถ้วยไม่เอา ชนะไม่เอา เอาฮ่าๆๆๆ
ผมเล่นกีฬาเพื่อเอามันส์   ..../exit
RFT.Com ที่ผมเป็นสต๊าฟอยู่ ตอนนี้ตั้งทีมฟุตบอลมาแล้วครับ ว่าจะลองชวนๆพี่ๆน้องๆทางผมมาเตะกับ FST ด้วยครับ นัดแรกเตะมาแล้วกับทีมช้างเผือก (ทีมของกลุ่มศิษย์เก่าโครงการช้างเผือก จากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์) เสมอกัน 6-6 ครับ

ฟุตบอลกระชับมิตร RFT.COM FC vs ช้างเผือก FC (5/9/52)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
RFT.Com ที่ผมเป็นสต๊าฟอยู่ ตอนนี้ตั้งทีมฟุตบอลมาแล้วครับ ว่าจะลองชวนๆพี่ๆน้องๆทางผมมาเตะกับ FST ด้วยครับ นัดแรกเตะมาแล้วกับทีมช้างเผือก (ทีมของกลุ่มศิษย์เก่าโครงการช้างเผือก จากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์) เสมอกัน 6-6 ครับ

ฟุตบอลกระชับมิตร RFT.COM FC vs ช้างเผือก FC (5/9/52)

`จัดมาเจฟ ผมก็อยากเตะเต็มที

ไม่ล่ะ ของผมมีทีม 11 คนอยากเจอกับทีมไหนก็ได้ที่เล่น 11 คน เหมือนกัน ติดต่อมาเลย  ไหว้ lui_d_day@hotmail.com เตะกันสนุกๆ ขอในกรุงเทพพอนะครับ
เดือนนี้ว่ายังไงกัน  กัปตันตูไปไหนวะเนี่ย

กำลังโหลดข้อมูล .....
รึมันคือกระแส  ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6