หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับติดต่อการแข่งขันกับทีม FST  (อ่าน 43378 ครั้ง)
ได้ยินพี่ๆเค้าบอกว่าหลังปีใหม่โน้นเเหละครับ  ฮิ้ววว

콧대가 당신을 사랑
หลังปีใหม่  น่าจะว่าง   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เตะปีหน้าเลย  ยิ้มน่ารัก

ช่วงตลาดเปิด ฟอนต์จะได้ซื้อนักเตะเพิ่ม อิอิ  ลันล้า

콧대가 당신을 사랑
ช่วงตลาดเปิด ฟอนต์จะได้ซื้อนักเตะเพิ่ม อิอิ  ลันล้า

เปิดรับหมดแหละครับ
แต่ต้อง ปฏิบัติตามกติกา  เจ๋ง

แต่ยังไม่แน่นะครับ อาจจะมีแถลงการณ์เรื่องความเป็นไป แล้วก็ กฏ ระเบียบ กันอีกที
 เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
เอ่อ...คือผมมีเรื่องสงสัยน่ะครับ คือว่าผมก็เข้ามาอยู่กับทาง FST ได้ไม่นาน

เลยไม่รู้เรื่องนโยบายการซ้อมทีม แต่ที่ฟังพี่โอ๋เล่ามาแล้วก็แปลกใจเหมือนกัน

ที่ว่าพอนัดซ้อมแล้วคนน้อยน่ะครับ  ว่าสาเหตุมาจากอะไร...

เพราะเท่าที่ผมคิดซ้อมหรือแข่ง ก็เป็นการเล่นฟุตบอลเหมือนกัน (หรือผมคิดไปคนเดียว)

แถมการซ้อมยังดูผ่อนคลายและเสริมสร้างมิตรภาพภายในทีมได้มากกว่าด้วย

ผมเลยคิดว่าน่าจะมีการนัดซ้อมอีกซักครั้งเพื่อดูเรตติ้ง ผมคิดว่าคนที่เข้ามาใหม่ๆคงอยากซ้อมกับพี่ๆ

ที่เข้ามาก่อนน่ะครับ ปลื้ม

คือซ้อมในที่นี้=เล่นบอลคล้ายแข่งจริงแค่สองฝั่งเป็นFST (คงเข้าใจกันนะครับ)  (เหงื่อแตกพลั่ก)

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

บอลเว็บ มันมาจากหลากหลาย
การนัดเจอกันสักหน หลายคนต้องถึงขั้นอุทิศ ตัวกันเลยทีเดียวนะ
ไหนจะเดินทางไกล ไหนจะค่าใช้จ่าย ไหนจะเรื่องเวลาอีก

เอาตามที่เป็นไปแหละครับ
อย่าลืม
เรามาออกกำลังกายกัน
และมาถ่ายรูปสวยๆ  ยิ้มน่ารัก

สาวๆด้วย  เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
เจอกล้องของพี่ๆยังเขินๆอยู่เลย  อ๊าง~  เดี๋ยวไปฝึกโพสก่อนนะครับ

จะได้มีรูปสวยๆ  ปลื้ม

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

เจอกล้องของพี่ๆยังเขินๆอยู่เลย  อ๊าง~  เดี๋ยวไปฝึกโพสก่อนนะครับ

จะได้มีรูปสวยๆ  ปลื้ม

อู้ย.. อู้ย..   ฟลุ๊คจะฝึกโพสถ่ายรูปเลยหรือเนี่ย???

ไม่อยากจะจินตนาการเลยตู ฮี่ๆ ฮี่ๆ

จะ2ปีแล้วนะที่เรารู้จักกันl0vE m0m0' ^-^"

รับติดตั้งระบบสายสัญญาณ UTP,Fiber Optic( Indoor,Outdoor),Network,Wireless,Internet,Voice over IP (VoIP),IP Phone,Security Antivirus Gateway,Antivirus for Clien

อู้ย.. อู้ย..   ฟลุ๊คจะฝึกโพสถ่ายรูปเลยหรือเนี่ย???

ไม่อยากจะจินตนาการเลยตู ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ไปฝึกน่ะดีแล้วนะ  เราว่า
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆชาว FST ทุกท่าน ผมมาจาก Thaiadmin FC นะครับ อยากชวนเพื่อนๆชาวฟอนต์มาเตะบอลด้วยกันครับ วันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2552 เวลา 16.00-19.00 น. ที่สนามสมิติเวชศรีนครินทร์ นะครับ เป็นสนามหญ้า 7-9 คน ตอนนี้ผมจองสนามไว้แล้ว และผมได้แนบแผนที่มาด้วย 3 ชม.ครับ สักประมาณ 15 คนน่าจะพอดีจะได้เล่นเต็มที่ทุกคน หวังว่าจะได้กระชับมิตรกับทาง FST นะครับ ขอบคุณมากครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

แผนที่ครับ

ขอลบลายเซ็นโฆษณาออกนะครับ / แอน
เอ๊า

ว่าไงกันครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6