หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับติดต่อการแข่งขันกับทีม FST  (อ่าน 43392 ครั้ง)
โห ได้ตั้ง 5 นาทีเชียวเหรอครับ โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

콧대가 당신을 사랑
ของฟอนต์
เทพก่อนเขี่ย  (อิอิ)

บอกแล้วไม่ต้องวอร์ม ไม่ล่ะ

콧대가 당신을 사랑
สนามหน้า โรงพยาบาลสมิติเวช สวยมากครับ  เจ๋ง

สนามหน้า โรงพยาบาลสมิติเวช สวยมากครับ  เจ๋ง

หญ้าเขียว น่ากินมาก  หื่น

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
หม๊อ อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มายืนยันว่า สนามตรงสมิติเวช ล้มแล้วนุ่มมากไม่ค่อยเจ็บเลย  เจ๋ง (นัดนั้นผมเป็นโกล์)

เตะเลยๆ

โห ได้ตั้ง 5 นาทีเชียวเหรอครับ โห
(อิอิ) (อิอิ) 5 นาทีนี่รวมถึงเวลาวอร์มอัพด้วยนะครับ (อิอิ)

มายืนยันว่า สนามตรงสมิติเวช ล้มแล้วนุ่มมากไม่ค่อยเจ็บเลย  เจ๋ง (นัดนั้นผมเป็นโกล์)

เตะเลยๆ
เขาปรับปรุงสนามใหม่ครับ แต่ก่อนผมเตะที่นี่เกือบทุกอาทิตย์ ตอนนั้นฟิตจัด (อิอิ)
แต่ส่วนใหญ่ผมเล่นสนาม 7 คน ( 9 คน ก็ไม่แน่นเกินไป ) แต่สนาม 11 คนเคยเล่นครั้งเดียวครับ เพราะค่าสนาม 3300 -*-
ช่วงนี้ถ้าเล่นตอนกลางคืนก็จะดีตรงที่ไม่ร้อนมากครับ แล้วก็จะไม่เหนื่อยง่ายเหมือนกลางวัน
ปล.ทีมผมไปเตะสนามนี้ทีไรเตะข้ามตาข่ายไปลงคลองทุกที บางทีไปลงตรงกลางวงข้าวก็มี (อิอิ) ขนาดตาข่ายสูงแล้วนะ ต่อไปสงสัยต้องจ้างเรือแจวไว้แถวนั้นสักลำ ไว้เก็บบอลให้ (อิอิ)

ข้อดีอีกอย่าง สนามนี้อยู่ติดกลับ รพ.สมิติเวชครับ ไม่ต้องห่วงเรื่องบาดเจ็บ หรือเป็นลม แวะไปให้พยาบาลสาวๆฉีดให้สักเข็มรับรองหายชัวร์ กึ๋ยๆ

ขอลบลายเซ็นโฆษณาออกนะครับ / แอน
ค่าสนาม 11 คน
โหดร้ายจริงๆครับ
แถม บอลก็ไม่มีใ้ห้
และต้อง ไปเก็บบอลกันเอง
ตรงพงหญ้ารกๆ อีก

แต่สนามสวย เจ๋ง

ค่าสนามแพงขนาดนี้ไปทำที่บ้านผมมั่งดีกว่า

ว่าแต่ว่าจะมีคนตามไปเล่นรึเปล่าเนี้ย  ปลื้ม

콧대가 당신을 사랑
โพสผิดที่  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 18:24 น. โดย นางสิงห์โต » บันทึกการเข้า

อู้ย..

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อู้ย..

ลุกบัก นัดหน้ามารึเปล่าครับ  เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
วันไหน  เตะกับใครหละ   งง

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6