หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับติดต่อการแข่งขันกับทีม FST  (อ่าน 43380 ครั้ง)
ทีมไหนอยากจะติดต่อเพื่อทำการเตะกระชับมิตร หรือแข่งขันกับพวกเรา

ก็ให้มาโพสวิธีการติดต่อ รายละเอียดต่าง ๆ ที่นี่แล้วกันนะครับ

// มาโพสไว้ให้กัปตันจักรี  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2008, 19:12 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

หวัดดี ครับ FST ทุกๆๆท่าน ผมตัวแทนจากทีม VIGO THAILAND CLUB อยากจะติดต่อขอเตะ ฟุตบอลกระซับมิตร กับทีม ของ ท่าน เพื่อเป็นการสารสัมพันธ์ ระหว่างคลับ เตะกัน แบบสนุกๆๆ ไม่มีกรรมการ เน้น เตะเพื่อสารสัมพันธ์ ถ้าท่านสนใจกรุณา
ติดต่อกลับ ที่ ball_turbo@hotmail.com หรือ 083-8270-550 บอล ครับผู้จัดการทีมฟุตบอล VigoThailand
รอพายุไปกันก่อนนะก๊าบบบบ

(ภาพนี้อัปเดตทุกชั่วโมง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่งตามลบโพสต์ หมดแระ 
เอาไว้สำหรับแจ้งข่าว เรื่องทีมใหนจะท้าแข่ง หรือใครไปติดต่อทีมไหนมา ก็เอาทีอยู่ อีเมล หรือเบอร์มาแปะไว้ในบอร์ดนี้
ละกันนะครับ ผมจะได้หาได้ง่ายๆ หน่อย ลบไปลบมามีโพสต์เดียว  ง่ะ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ย. 2008, 19:24 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณยักษ์สำหรับแผนที่ ที่ช่วยให้ผมไปสนามได้ง่ายขึ้นเยอะเลย
ตอนนี้ทีม civic พร้อมกับสนามใหญ่ 11 คนแล้วครับ (หรือ 7 คน ก็ดี)

รบกวนคุณจักรี หรือผู้เกี่ยวข้อง โทรติดต่อผมได้ไหมครับ

ขอคุยทางโทรศัพท์ดีกว่า เพราะตอนนี้ผมตาอักเสบ ไม่อยากใช้คอม (เลี่ยงการใช้คอม)

จะนัดเตะกันแบบไหน วันไหน ที่ไหน  แล้วค่อยมาโพสในบอร์ดอีกที

คาดว่า วันอาทิตย์ ที่ 30 นี้ น่าจะฤกษ์ดี

เบอร์  081 372 4282  ไก่

ปล.  ตอนนี้ civic แกร่งกว่าเดิมมากนะครับ  เตรียมฟิตกันมาให้ดีละ   เจ๋ง เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2008, 23:31 น. โดย aguy » บันทึกการเข้า

<a href="http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf" target="_blank">http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf</a>
รับทราบครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวัสดีครับ คุณจักรี จะนัดซ้อมกันวันไหนครับ

ผมพอจะมีทีมให้ซ้อมอุ่นแข้งกัน  เป็นเพื่อนๆ ของผมเอง

มาซ้อมแถวๆ สนามกีฬาหัวหมากได้  เป็นสนามฟุตซอลหญ้าเทียมในร่ม 5 คน

สนามอยู่ติดกับ บริษัทโอสถสภา หน้า ม.ABACรามคำแหงครับ

08-6806-2661 อ๊อฟนะครับ  (เพื่อน เน็ท)

พร้อมเสมอครับ ได้ทุกวัน ขอเป็น 16.30-00.00
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2008, 18:28 น. โดย aofshooting » บันทึกการเข้า

ฟอนต์ เนื้อเริ่มหอมแล้ว...  (อิอิ)

ฟอนต์ เนื้อเริ่มหอมแล้ว...  (อิอิ)

มีแต่คนมานัด  ยิ้มน่ารัก
แต่เพื่อนผมนัด 30 พ.ย. นี้
เพิ่งได้ 4 คนเอง

ใครผ่านมาแวะไปลงชื่อสักหน่อย

สวัสดีครับ

ผมต้นตาล ผจก ทีม Redarmyfc.com ( RAFC )
ขออุ่นเครื่องครับผม ฟุตบอล 11 คน

สนามไหนก็ได้ครับ ช่วง วันอาทิตย์ที่ 21 หรือ 28  ธันวาคม ครับ  ค่ำๆ ก็ได้ครับ

สนใจติดต่อกลับ ต้นตาล 089-4884080 ได้เลยครับ
ยินดีครับ แต่ช่วงนั้นไม่แน่ใจว่าจะมีคนออกต่างจังหวัดกันแล้วหรือเปล่าอ่ะครับ

คือถ้ากองเชียร์ไม่มี เราก็เตะกันไม่ได้อ่ะครับ  (อิอิ)

ยินดีครับ แต่ช่วงนั้นไม่แน่ใจว่าจะมีคนออกต่างจังหวัดกันแล้วหรือเปล่าอ่ะครับ

คือถ้ากองเชียร์ไม่มี เราก็เตะกันไม่ได้อ่ะครับ  (อิอิ)

เพราะว่าถ้านักเตะ เหนื่อย เราจะไม่มีใครลงไปเตะแทนครับ  เศร้า
สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนชาว FST ทุกท่าน
ผมเป็นตัวแทนจากทีม Thaiadmin FC นะครับ http://sportclub.thaiadmin.net
อยากจะขอกระชับมิตรกับทางทีมฟอนท์นะครับ ทีมผมส่วนใหญ่จะเล่นฟุตซอลที่สนามคาซ่า ซ.โอสถสภา เยื้องๆมเอแบคฯครับ ส่วนถ้าเป็นสนามกลางแจ้งก็จะเล่นกันที่สนามสมิติเวช ศรีนครินทร์ครับ ส่วนใหญ่ทีมผมจะเตะวันอาทิตย์ตอนกลางวันครับ ส่วนถ้าเป็นกลางแจ้งจะเป็นเย็นวันเสาร์ หรือจะเป็นช่วงค่ำๆวันปกติก็ได้ครับ ทีมผมเป็นการรวมกลุ่มกันของผู้ดูแลระบบ (ไอที) นะครับ ส่วนใหญ่จะเทพกันเฉพาะ 5 นาที  ฮี่ๆ ฮี่ๆ หลังจากนั้นก็จะเดินกันเป็นส่วนใหญ่ครับ เพราะพกแรงมาแค่นั้นจริง ๆ หวังว่าจะได้มีโอกาสกระชับมิตรกับทีม FST นะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

เบอร์ติดต่อ 089-4460577 ต้นครับ

ขอลบลายเซ็นโฆษณาออกนะครับ / แอน
เหมาะครับเหมาะ

เอาสนามสมิติเวชนี่แหละ
FST ไปเตะครั้งนึง
แต่ผมไม่ได้ไป

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6