หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับติดต่อการแข่งขันกับทีม FST  (อ่าน 43376 ครั้ง)
ไปหาซ์อรองเท้า อยู่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อย่าเลือกนาน  เกย์ออก

4-5 พัน น่าจะสมฐานะกัปตัน

กำลังโหลดข้อมูล .....
เป็นถึงกัปตัน ต้องคู่เป็นหมื่นๆสิ ถึงจะสมฐานะ อืมมมมห์

Reading Learning & Sharing
ว่าแต่ว่าทีมเรามีลูกบอลรึยังอะครับ
คุ้นๆ เหมือนว่ามี แต่จำไม่ได้ว่าอยู่ไหน  งง
เป็นของที่ระลึกตอนแข่งกะทีมพี่ขจร ซึ่งตอนนั้นเราไม่มีอะไรไปแลกกะเค้า  กร๊าก

กินรอบวง
เอ้? อยู่กับผมหรือเปล่าไม่แน่ใจนะครับ แต่ถ้าหายเดี๋ยวผมไปซื้อ

ว่าแต่ อยากได้ลูกบอลแบบไหน รีเควชกันมาเลยนะครับ  ผมจะได้ รับรู้~~~ไว้ หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

บอลอาบูดาบี้ไปเลยครับ มันส์เท้าดี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จาบูลานี่รึเปล่าครับ  ไอ้มืดหมี

콧대가 당신을 사랑
อาบูดาบี้ มันอยู่ในบรูไน นิ  กร๊าก

ก่อนจะซื้อบอล กัปตันชื่อ เกือกก่อนนะคร้าบ  ใช่ซี้~

콧대가 당신을 사랑
คิดถึงจังครับ.. ทุกคนเลย  อืมมมมห์

หายไปนานโข จำไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับ แค่อยากเข้ามาบอกเฉยๆ  ยิ้มน่ารัก

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

เข้าหน้าหนาวแล้ว
ธุระซาๆกันไปบ้างยังครับพี่น้อง

กำลังโหลดข้อมูล .....
โคตรซาเลยครับพี่น้อง กร๊าก

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้าหนาวแล้ว....ออกมาเรียกเหงื่อกันหน่อย... (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
ทีมนี้เลิกแล้วครับ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6