หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: 14 กันยานี้ FST OKNation(แจ้งย้ายสนาม)  (อ่าน 123216 ครั้ง)
นัทจะไปเหรอ  กรี๊ดดดดด

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ออยไม่ไป บุ๋มไม่ไป  เค้าก็ไม่รู้จะไปทำไม   ใช่ซี้~

หมีโหด~  มีแววว่าได้ไปบ้านโป่ง   

เลวยั้นเงา
 กรี๊ดดดดด

อุ้ย ... ใกล้บ้านแฮะ
แต่ท่าทางจะไม่ว่างละ วันอาทิตย์

ปล. แถวนั้นมีรถสองแถวด้วยนะครับ เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง
มาลงชื่อไว้ก่อนนะ รอดูสถานการณ์

ว่าแต่สนามใหญ่ใช่มะจักรี  น้องดำ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ขออภัย ทุกท่านนะครับ  พอดีว่าทาง โอเคเนชั่น
ส่งเมลมาขอย้ายสนาม เป็น ที่โรงเรียนบดินทร์เดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
แถวรามคำแหง

ไม่รู้ว่าคนที่ลงชื่อไปแล้วจะว่าไงกันบ้าง
รบกวนแจ้งและลงชื่อกันใหม่หน่อยนะครับ 
ขออภัยอย่างแรงครับ 

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13987.msg1037248.html#msg1037248

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2008, 12:58 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าเป็นโรงเรียนบดินทร์เดชา  ก็ไม่ไกลมากนะเนี่ยอาจจะไปได้ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

รู้มั้ยว่ามันดียังไง และรู้มั้ยว่าสุขใจเพียงใด รู้มั้ยว่าชีวิตเก่าๆ ของฉันนั้นเปลี่ยนไปเท่าไร
โอ้ววว รามคำแหง

ขอคิดดูก่อนนะคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ใกล้   คริคริ

ไปร้องคาราโอเกะ ห้องเหมาจ่าย 500 จนร้านปิดก็ซอยนี้ (แต่มิกเซอร์ชาร์ต )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2008, 14:14 น. โดย เดอะบุ๋ม » บันทึกการเข้า
 อืมมมมห์

ใกล้เข้ามาอีกนิด
ชิดๆ เข้ามาอีกหน่อย
ไป ครับ

ยิ่งใกล้ สบายแฮ
ไป ไป ไป ครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
 ฮือๆ~ ไกล

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ฮือๆ~ ไกล

ไกลด้วย ฮือๆ~

Reading Learning & Sharing
ผมว่าสูสีกับทางชู้ตเตอร์ หรือคิกออฟนั่นแหละครับ  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
นึกอยู่ว่าจะนั่งรถตู้ไปดีไหม..
ไม่ต่างกับจากที่เดิม

แต่สะดวกกว่าถ้านั่งรถตู้

อยากไป   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 30