หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำของขวัญรับปริญญาหน่อยค่ะ  (อ่าน 64083 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด หวาว ขอบคุณค่าาา

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไอเดียพี่ปิ๊กเก๋กู้ดมากค่ะ  กรี๊ดดดดด
แนะนำว่าอย่าให้ดอกไม้ค่ะ  กร๊าก

เวลาใครให้แบบว่า โอ้ยย มาอีกละๆๆๆๆ
ขี้เกียจถือ

ชอบเงินค่ะ 55

แนะนำว่าเป็นของที่ได้ใช้งานได้ หรือยังไงก็เน้นของเบาๆค่ะ
เพื่อไม่เป็นการเพิ่มภาระคนถือมาก

ให้ถุงกระดาษใหญ่ๆมาด้วยก็ดีค่ะ เอาไว้ใส่ของด้วย (เน้น)

ให้อะไรคนรับก็ดีใจหมดแหละค่ะ อย่าคิดมากเลย แต่อย่าให้ของที่เพิ่มภาระคนถือของมากแล้วกัน  เจ๋ง

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีหมายความว่า ให้ซื้อพวก สบู่ ยาสีฟัน แชมพู ฯลฯ อะไรพวกนี้ จะมีประโยชน์มากกว่าดอกไม้ 
ถ้ามาเป็นถังเหลืองเลยนี่น่าจะประโยชน์เยอะเลยนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
งั้นต้องอย่าลืมดูวันหมดอายุด้วยนะคะ  อ๊าง~

หมีหมายความว่า ให้ซื้อพวก สบู่ ยาสีฟัน แชมพู ฯลฯ อะไรพวกนี้ จะมีประโยชน์มากกว่าดอกไม้ 
ถ้ามาเป็นถังเหลืองเลยนี่น่าจะประโยชน์เยอะเลยนะ

คิดถึง ถังสังฆทาน ที่ถวายตามวัดเลย  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
400 ชิมิ

ซื้อช่อดอกไม้สวยๆเลย  โวย

ช่างภาพจะได้มีพรอพถ่าย อืมมมมห์ แค่นั้นแหละ อืมมมมห์

ดอกไม้ที่ทำจากช็อคโกแลต เฟอเรโร่ ครับ (แพงนิดนึง)
สีสวยด้วยตอนถ่ายออกมา เวลาเอาเข้าไปใกล้ๆ หน้าหรือตัวของ น.ศ. (ขึ้นอยู่กับขนาดช่อด้วยนะครับ ใหญ่มากก็เหมือน รีเฟรคสีทองไปด้วยในตัว)
แถมเสร็จงาน อร่อยกันทั่วหน้าครับ  เจ๋ง
ถังเหลืองก้ยังดีกว่าดอกไม้  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ดอกไม้ที่ทำจากช็อคโกแลต เฟอเรโร่ ครับ (แพงนิดนึง)
สีสวยด้วยตอนถ่ายออกมา เวลาเอาเข้าไปใกล้ๆ หน้าหรือตัวของ น.ศ. (ขึ้นอยู่กับขนาดช่อด้วยนะครับ ใหญ่มากก็เหมือน รีเฟรคสีทองไปด้วยในตัว)
แถมเสร็จงาน อร่อยกันทั่วหน้าครับ  เจ๋ง

เจ๋ง อร่อยจริง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถือกลางแดด ละลายหมดเลยครับ  ฮือๆ~

กินก่อนจะให้สิครับ

ปีนี้จะรับปริญญาแล้วค่ะ
ขอช่อเงินละกันนะคะ หื่น

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เค้าจัดช่อผักสวนครัวให้เพื่อนอะ

ครบหมดเลยนะ แคร่งแครอท บร๊อกโคลี่ ผักชี พริกชี้ฟ้า
สีสวย เอาไปทำกับข้าวต่อได้ด้วย  อืมมมมห์

แต่โคตรหนัก หนักกว่าช่อดอกไม้อีก  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ปีนี้จะรับปริญญาแล้วค่ะ
ขอช่อเงินละกันนะคะ หื่น

ใช่ซี้~ ไม่มีใครไปถ่ายให้เรียกใช้ได้นะครับ ถ้าว่างจะไปถ่ายให้ฟรีๆ กำลังหาประสบการณ์ด้านนี้อยู่
หน้า: 1 2 [3] 4