หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์อารมณ์เสีย !!!  (อ่าน 46796 ครั้ง)
ยังไม่ได้เข้าพันทิพ ตกข่าว  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
อารมณ์เสียตั้งแต่ บวบ ใช้รูปแฟนเราขึ้นแทน  ใช่ซี้~

**  stop judgin ME before getting to know ME !! **ปอน ปอน
อะไรวะ กูทำอะไรผิดหรือเปล่าเนี่ย   

มันลบตูออกจากเฟรนด์หรือว่ามันลบตัวเองออกจาก hi5 วะ    ง่ะ

เลวยั้นเงา
เหตุการณ์เมื่อคืน

(ขออนุญาตเซนเซอร์บางคำค่ะ  ฮือๆ~)

เจอแบบนี้.. ไม่ใช่แค่อารมณ์เสียละ

อยากจะร้องไห้

บล๊อกเอ็มแล้วปล่อยโฮเลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ที่แน่ๆคือไม่รู้ว่าเป็นเมล์นักเรียนคนไหนด้วยดิ มันเล่นสมัครมาใหม่เลยอะ

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ต๊ายตาย  ง่ะ
โอ้ว เช็คไอพง ไอพี หรืออะไรก็แล้วแต่ หาต้นตอมันได้มั้ยเนี่ย

เลวมาก  โวย
เจอทางเอ็ม เช็คไอพียังไงอะคะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ที่สำคัญคือ ไม่รู้มันยังเรียนอยู่กับเกศรึเปล่าด้วยนี่ดิ
เจอแบบนี้ไม่อยากไปทำงานแล้วนะ T___T

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ทุกเหตุการณ์เลยค่ะ
ถ้ามันเกิดตอนใกล้มีเมนส์  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ฮ่วย  ช่างกล้าเนอะ   โวย

โวย แม่งสันดาน 

เลวยั้นเงา
เจอทางเอ็ม เช็คไอพียังไงอะคะ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ที่สำคัญคือ ไม่รู้มันยังเรียนอยู่กับเกศรึเปล่าด้วยนี่ดิ
เจอแบบนี้ไม่อยากไปทำงานแล้วนะ T___T

อ่า ไม่แน่ใจ
เจอแบบนี้แล้วนึกถึงพวกหนังฝรั่ง ที่แบบใครทำอะไรรู้หมด
หาต้นตอได้หมด คนมันจะได้กลัวกัน ไม่ทำอะไรเสื่อมๆ แบบนี้
ต้องหลอกล่อมันออกมา  โวย
อย่าไปแสดงความอ่อนแอให้มันเห็นค่ะ   โวย

ไม่ต้องไปต่อล้อต่อเถียงกับมัน บล็อกไปเลย   โวย

เลวยั้นเงา
ทำไมไม่มียังงี้มาหาเรามั่งนะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
น่ากลัวอ่ะคะ  อี๋~

**  stop judgin ME before getting to know ME !! **ปอน ปอน
ต้องหลอกล่อมันออกมา  โวย

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เจอตัวเป็นๆจะไม่แย่กว่านี้รึ T T

------

บล๊อกแล้วค่ะ ทันทีหลังจากข้อความสุดท้ายนั่นแหละ

แต่ยังนั่งร้องไห้อยู่

เกศว่าเกศเต็มที่กับงาน รักนักเรียนทุกคนนะ เจอแบบนี้แล้วจะอยากบ้า  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14