หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์อารมณ์เสีย !!!  (อ่าน 46778 ครั้ง)
ที่บ้านคุณยายของดาก็เจอบ่อยๆ
เพราะว่าเบอร์ดันไปคล้ายกับราชภัฎกำแพงฯ

บางทีนั่งเมาท์กันอยู่ โทรศัพท์ดัง ก็เดินไปรับ
"สวัสดีค่ะ ต่อคณะเกษตรค่ะ"
"สวัสดีครับ โอนไปโน่นครับ"

บ่อยมาก
(เบอร์ราชภัฎ 055-722500 เบอร์บ้านยาย 055-720500)

บางทีโทรมาดึกดื่นๆ เลยตัดปัญหาด้วยการเปลี่ยนเบอร์

บ้านพี่ก็เจอ เบอร์ดันไปคล้ายคลื่น seed
โทรมาขอเพลงประจำ ช่วงหัวค่ำเนี่ย

สวัสดีค่ะ คลื่น seed ใช่มั้ยค่ะ
อยากจะขอเพลง....
ไอ้เราก็ได้แต่ เอ่อ....  ง่ะ
เมื่อก่อนเบอร์เก่าก็โดนขอสายเจมส์

หมีโหด~ หลังๆ รำคาญเริ่มบอกว่า เจมส์ไม่อยู่ ออกคอนเสิร์ตค่ะ   น้องดำ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คราวหน้าบอกไปเลย
ผมไอ้ฟักครับไม่ใช่สมทรง  หมีโหด~

กร๊าก

ของเพื่อนแอ้โดนโทร.มาสั่งน้ำแข็งอยู่เป็นปีๆ
เพราะเบอร์เก่ามันคงติดอยู่กับถังน้ำแข็งหรืออะไรสักอย่าง..

ซิมแกะใหม่บางทีมันเป็นเบอร์ที่เจ้าของเดิมยกเลิก
แล้วเจ้าของเครือข่ายเค้าเอาให้เปิดบริการใหม่หรือเปล่า  งง

โห โห โห

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
บ้านเพื่อนเคยเจอแต่สมุดหน้าเหลืองมันเอาเบอร์บ้านไปเขียนเป็นเบอร์หัวลำโพง
เลยมีคนโทรมาถามรอบรถไฟแทบทุกวัน
แล้วพ่อมันเลยชอบบอกว่า
อ๋อ รถเที่ยวนี้ออกไปตั้งแต่ตีสามแล้ว

ง่ะ

ตอนนี้ยังมีปัญหาอีกมั้ย  ไอ้มืดหมี

ตอนนี้ก็มีเบอร์สายด่วนบริกาารการเดินทางแล้ว โทร.1690

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่ที่ทำงาน  อู้ย..

อู้ย.. เฮ้ย คลิปที่เอ็งส่งยังดูไม่ได้เลยว่ะ เอ็งส่งขึ้นระบบยัง
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ส่งไปแล้วค่ะพี่
 อู้ย.. พี่ยังดูไม่ได้เลยว่ะ
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ค่ะพี่ แต่รอมันก่อนนะ พี่นกบอก มันต้องใช้เวลา

อู้ย..(คนที่2) บุ๋ม คลิปยังดูไม่ได้นะ ลองเช็คดิ๊
 (เหงื่อแตกพลั่ก) เช็คแล้วค่ะพี่ พี่นกบอกว่าต้องรอมันหน่อย อัพแรกๆมันช้า

:55:คนที่3 บุ๋มๆ คลิปยังดูไม่ได้นะ
 (เหงื่อแตกพลั่ก) จ้ะ  ต้องรอมันก่อนนะ พี่นกบอก

หน.ใหญ่ : บุ๋มอัพไปยัง
 (เหงื่อแตกพลั่ก) อัพไปแล้วค่ะ

อี๋~  ก็มันช้า จะให้ทำไง ถามหลายๆคน มันจะช่วยให้เร็วขึ้นมั้ยเนี่ย   ฮือๆ~

ตอนนี้ยังมีปัญหาอีกมั้ย  ไอ้มืดหมี

ตอนนี้ก็มีเบอร์สายด่วนบริกาารการเดินทางแล้ว โทร.1690

ไม่มีแล้วจ้ะห์ อืมมมมห์
(ไม่งั้นมันคงมีอะไรประหลาดๆมาเล่าให้ฟังอีก ง่ะ)

เมื่อเช้าบรรยากาศฝนตก โทรถามเพื่อนก็บอกว่าฝนตก
เลยตัดสินใจไม่ไปขายของ พอตัดสินใจปุ๊บ ไม่นาน ฟ้าก็สว่างไร้ซึ่งเมฆหมอก
แดดเปรี้ยง นกร้องเจื้อยแจ้ว พร้อมข้อความในเอ็มจากเพื่อนว่า แกฝนหยุดตกแล้ว ฟ้าใสมาก

...ออกไปไม่ทันแล้วสินะ  ชิ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
บ้านเพื่อนเคยเจอแต่สมุดหน้าเหลืองมันเอาเบอร์บ้านไปเขียนเป็นเบอร์หัวลำโพง
เลยมีคนโทรมาถามรอบรถไฟแทบทุกวัน
แล้วพ่อมันเลยชอบบอกว่า
อ๋อ รถเที่ยวนี้ออกไปตั้งแต่ตีสามแล้ว

ง่ะ

กร๊ากกกกกกกกกก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

// โถ เกด  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
โทรผิดเหรอ.. ต้องเจอแม่เกศ  ลันล้า

มีอยู่วันนึง ใครไม่รู้โทรหาแม่ ขอสายคนชื่อต่าย..
ไอ้เราก็นั่งฟังแม่คุย ไม่ได้ยินเสียงคนฝั่งโน้นหรอกนะ ได้ยินแต่เสียงแม่ตัวเอง

อารมณ์มันประมาณนี้..

อวัยวะ -  ~~~~~
 ลันล้า - ต่ายไหนคะ? ต่ายหญิงหรือต่ายชาย?
 ลันล้า - ชื่อจริงชื่อว่าอะไรล่ะ? 
 ลันล้า - เหรอ.. นามสกุลอะไร?
 ลันล้า - อ๋อออ .....แล้วคุณโทรมาจากไหนละคะ
 ลันล้า - อ๋ออ.. ต่ายไม่ได้อยู่ที่นี่แล้วนะคะ
 ลันล้า - ต่ายหรอ.. ก็.. ต่ายไปขายถั่วเขียว
 อวัยวะ!!!!!!! (เกศว่ามันคงตกใจ  กร๊าก)
 ลันล้า - อื้มม ช่ายย ที่สุพรรณบุรี
 อวัยวะ!!!!!!!

และอะไรต่อไม่รู้อีกซักพักใหญ่ๆเลย

พอแม่วางสายปั๊บ ก็เดินมานั่งกินข้าวต่อ หน้าตาเฉยเมยมากๆ
ถามแม่ว่าใครโทรมาอ่ะ

แม่ตอบว่า

"อ๋อ.. ไม่รู้ว่ะ"   กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แล้วส่งเค้าไปขายถั่วเขียวเฉยเล๊ยยยยยยยย

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 กร๊าก

อันนี้มีพี่คนนึงเล่าให้ฟัง
คือเพื่อนพี่แกโดน
 หน้ามึน(เพื่อนพี่)-ฮัลโหล
 หมีโหด~-แก อีบอลแฟนชั้นอยู่กับแกใช่มั้ย
 หน้ามึน-ไม่มีนะคะ
 หมีโหด~-ตอแหล! อยู่กับแฟนชั้นล่ะสิ ตอนนี้อยู่ไหน บลาๆๆๆๆๆ
 หน้ามึน-มีแต่หมาที่บ้านชื่อบอล จะคุยมั้ย

ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2008, 16:12 น. โดย เบย์ » บันทึกการเข้า

ที่เค้าเอารูปพี่แอน-พี่โบว์ไปลงพันทิพย์ตอนนี้
อ่านแต่ละคอมเม้นต์แล้วโครตอารมณ์เสีย  โวย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ที่เค้าเอารูปพี่แอน-พี่โบว์ไปลงพันทิพย์ตอนนี้
อ่านแต่ละคอมเม้นต์แล้วโครตอารมณ์เสีย  โวย

อารมณ์เสียด้วย

**  stop judgin ME before getting to know ME !! **ปอน ปอน
ไปม็อบมาไม่เห็นได้สักคน.. อารมณ์เสีย  ชิ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14