หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ...ล็อกกระทู้นี้...  (อ่าน 2155 ครั้ง)
โฆษณาขายตรง ขออนุญาตล็อคนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 2008, 21:49 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า
(ขอลบlinkนะครับ)

(อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 2008, 22:14 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อ้าว มาไม่ทัน คริคริ

ไม่ทันเหมือนกันฮ่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ถ้าเป็นผม

1. ผมจะลบกระทู้ทิ้ง
2. หากเพิ่งสมัครมาเพื่อโพสโดยเฉพาะ ผมลบ user ด้วยทันที
3. หากสมัครมานานแล้ว และมีการโพสข้อความสนทนามาก่อน ผมจะควบคุมความประพฤติ

โหดไปเปล่าไม่รู้ แต่ผมทำแบบนี้อย่างเงียบๆ มาตลอด ไม่ให้เหลือร่องรอย  แหยะ

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1]