หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนกันยายน 2551  (อ่าน 44680 ครั้ง)
หน้าน้องเขายิ้มมากๆ เลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยิ้มเป็นธรรมชาติมากๆ กรี๊ดดดดด

รูปตัวเองค่ะ ยิ้มเหมือนกันค่ะ เรียกว่า

"หยี" ค่ะ  อิอิ เอารูปตัวเองค่ะ ปลอดภัย  :หิว:

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ยิ้มน่ารัก ยิ้มแบบนี้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไลก้า โวย

ลิบร้า  โวย

กาก
ชื่อภาพ: ยิ้มแบบมีนัยยะ  ฮี่ๆ

เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

:)
หน้าพี่แอน.....
ได้อีกอะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ขออนุญาตเบิ้ล  ไหว้

ถ่ายเมื่อซักครู่
ที่หายไปเนี่ยหล่ะ  กร๊าก

ชื่อภาพ :: ตลอดเวลา

Las Noches Rubicundior
ชื่อภาพ: ยิ้มแบบมีนัยยะ  ฮี่ๆ

เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

โจทย์เดือนนี้ ซวยแล้ว รึเปล่าครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โจทย์เดือนนี้ ซวยแล้ว รึเปล่าครับ  งง

กร๊าก

:)
(เหงื่อแตกพลั่ก) ดีนะโบว์ไม่เคยเข้าห้องนี้

พี่แอนตายแน่  กร๊าก

เพิ่งได้เห็นหน้าที่ดาแบบเต็มๆ

ไลก้า กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
พี่ดา ผู้ใหญ่ใจดี กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

DiggityDaw aka วัวโหดด
ไม่รู้สายไปไหม
กว่าจะเจอภาพที่ถูกใจ
จนมาลงในแต่ละหมวด ก็เกินเดือนไปแล้วทุกที

รอยยิ้มของคุณยาย

อย่าบอกนะ ว่าทำไมไม่รอให้คุณป้าเดินพ้นไปก่อนค่อยถ่าย
โถ ไม่ทันรอยยิ้มสวยๆ ของคุณยายคนนี้พอดี
คุณยายยิ้มกว้าง หลังจากเปิดประตูมาเจอสวนดอกกล้วยไม้
เห็นดอกไม้บานสะพรั่งไปหมด
คนญี่ปุ่นชอบดอกไม้กันมาก
เห็นแล้ว นึกถึงความหลัง
ความงามแบบธรรมชาติ ไร้สารพิษ
เราก็เลยยิ้มไปด้วย
ขอบคุณนะคะคุณยาย ไหว้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9