หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนกันยายน 2551  (อ่าน 44679 ครั้ง)
แม่กลัวเปลือง  กร๊าก

นึกว่าแกตอแหลแต่เด็ก  กร๊าก กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ไม่ได้บอกให้ทำนมอย่างเดียวนี่แหละ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก เอาข้างล่างด้วยจิ ให้ครบ

// พอๆ เดี๋ยวโดนด่า  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เอามือบีบตอนว่างๆ  กร๊าก
ฟันนะ ไม่ใช่ป๋องแป๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ยิ้มคู่  ลันล้า

คนถ่าย (ข้าน้อยเอง)
กล้อง (น้องแป้นพี่โอ้่เอ้ ขอบคุณค่ะ)

ทำไมเอากล้องคนอื่นถ่ายแล้วมันสวยกว่ากล้องตัวเองหว่า..  กร๊าก

บรรยากาศแถวร้าน  อืมมมมห์ ยิ้มเยอะแยะ

รูปล่างสีสวยอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

ผมเคยแก้เรื่องเกรนแตก นอยย์บานคือ
เอาไปใส่ เบลอฟุ้งๆอ่ะครับ surface blur แก้ได้เยอะ+รูปออกมาดูดีด้วย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

can smile
^___^

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เจ๋งงงง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รูปล่างสีสวยอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

ผมเคยแก้เรื่องเกรนแตก นอยย์บานคือ
เอาไปใส่ เบลอฟุ้งๆอ่ะครับ surface blur แก้ได้เยอะ+รูปออกมาดูดีด้วย

+ ชาร์ป  เจ๋ง เดี๋ยวลอง

กรี๊ดดดดด ชอบรูปพี่โก้ทั้ง 2 รูปเลย

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2016, 11:34 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
สสวท  นะนะ

สสวท  นะนะ

กรี๊ดดดดด จู๋ สสวท ก็ไปโพสอีกรูปแล้วนะ

ยิ้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9