หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนกันยายน 2551  (อ่าน 44690 ครั้ง)
ยังไม่มีไอเดียเลยแฮะ ตีบตันๆ (- -")

:)
เอามาแบบสดๆจากห้องน้ำเลยใช่ไหมครับ  :หิว:

อย่าบอกนะว่า  โวย โวย โวย โวย โวย อี๋~

ยิ้มม~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พี่นกหน้าเด็กจังเลยครับ กรี๊ดดดดด

ดูน้องเขากลัวลุงคนที่ถือกล้องนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลูกพี่สาวนกครับ ติดผมงอมแงม 
ฟันห่างยังกะสามแยกไฟฉาย ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
รูปพี่สาวนกครับ ติดผมงอมแงม 

ลูกพี่สาวนกครับ ติดผมงอมแงม 

ว่างๆ ให้น้องเขาใช้มือบีบฟันให้เข้ามาเลยครับ ลุงโก้ หาย

เอก็เป็นตอนเด้กๆ ใช้มือบีบเอาตอนว่างๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่โตขึ้นมาก็จะเป็นแบบเอนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

น่าเสียดายนะครับ

ที่น้องเขาเป็นผู้หญิง อดหล่อเลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่โตขึ้นมาก็จะเป็นแบบเอนะครับ
ต้องอีโมนี้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก แกบีบฟันเองเหรอนังเอ  กร๊าก

กร๊าก ถ่ายตัวเอง

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ฟันมันห่างนิดหน่อยตอนเด็กๆ บีบเอง
ดั้งไม่โด่งเท่าไหร่ บีบเอง
คิ้วไม่เข้มเท่าไหร่ โกนสองครั้งเข้มปั๊บ (บวชหน้าไฟ กับเณร)

รักสวยรักงามแต่เด็ก

กร๊าก กลัวไม่หล่อ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

แม่บอกให้ทำ ตอนเด็กๆ ไม่รู้หรอก หล่อไม่หล่อ

กร๊าก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9