หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนกันยายน 2551  (อ่าน 44683 ครั้ง)
เอาลงแป๊บ มีมาส่งเพียบ  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
โอเคเลย เดือนนี้เล่นด้วยๆ  กรี๊ดดดดด
ประเดิมด้วยน้องพี

Let's the world smile  หยี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
จากงานถ่ายรับปริญญา  อ๊าง~

2 be smile

ชิเสียดายแบบดันหลบตา

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สงสัยเขากำลังชื่นชมดอกไม้อยู่ ง่ะ

หึหึ ยากชิมิ ฮี่ๆ

โจทย์ง่ายแต่ถ่ายยาก ผมได้โจทย์นี้มาเกือบ 3 เดือนแล้วยังไม่บรรลุเลย กร๊าก

Smile on The Train  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อัพรูปไม่ได้  ฮือๆ~

เอ๊ะ นี่ถ่ายใหม่หรือว่าของสต็อกครับ เรายังมีกติกาอยู่นะ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถามใครพี่  งง

ถ้าของผม ถ่ายใหม่ครับ

เอามาแบบสดๆจากห้องน้ำเลยใช่ไหมครับ  :หิว:

กาก
คงถามพี่เจฟแหละครับ

เพราะรูปพี่เจฟนี้แมครู้สึกคุ้นๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)
ถามใครพี่  งง

ถ้าของผม ถ่ายใหม่ครับ

โทษทีๆ ไม่ได้แอบอ้าง (เหงื่อแตกพลั่ก)
อาจจะถามเจฟหรือถามนังฟ้าก็ได้
หรืออาจจะทักเฉยๆ ก็ได้ครับ

เอาลงแป๊บ มีมาส่งเพียบ  เกย์ออก

โจทย์เดือนนี้สนุกและกว้างมากๆ เลยนะครับ
แต่กว้างแค่ไหนก็ไม่ไกลเกินจินตนาการพวกเราหรอก เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ง่วงก็ไปนอน หาวทำไม...

(แอนมาต่อทีซิ)
โทษทีๆ ไม่ได้แอบอ้าง (เหงื่อแตกพลั่ก)
อาจจะถามเจฟหรือถามนังฟ้าก็ได้
หรืออาจจะทักเฉยๆ ก็ได้ครับ

เพิ่งถ่ายนะคะเฮีย  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9