หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ช่างภาพ  (อ่าน 50960 ครั้ง)
ชื่อมันแปลกๆยังไงไม่รู้ -..-
เดี๋ยวไว้เปลี่ยนละกัน

ในฟอนต์ที่มีกระจู๋เกี่ยวกับการถ่ายรูปก็มีหลายกระจู๋ละ
เทคนิคถ่ายรูป กล้องดิจิตอล กระจู๋โชว์รูป
และยังมีปลีกย่อยออกไปอีกเช่น นอกบ้าน แสดงงาน ฯลฯ

ก็เลยอยากตั้งกระจู๋เอาไว้คุยเกี่ยวกับเรื่องการถ่ายรูปอ่ะ

น้องดำ จะแป้ก มั้ยเนี่ย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 ปลื้ม นึกว่ากระทู้ รวมช่างภาพเอาไว้เรียกใช้ไปถ่ายงานต่างๆ
ไม่มีเรือ ชิ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ยัง  โวย

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ปลื้ม นึกว่ากระทู้ รวมช่างภาพเอาไว้เรียกใช้ไปถ่ายงานต่างๆ

แบบนั้นด้วยก็ได้ฮะ  หมีโหด~
เดี๋ยวนั่ง edit ให้ครับ

ยัง  โวย

อ้าวโดนตัดหน้า

บวกล่วงหน้า  กรี๊ดดดดด

ช่างภาพกับโปรเหมือนกันไหมคะ

พี่เป็นช่างภาพ แต่ไม่ใช่โปรน่ะค่ะ

มารายงานตัวจ้าาา  หยี

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
^
^
(อิอิ) มามาดถ่อมตัวเกิ๊นอีกละ

ยังไงขอยกเครดิตให้บุรุษท่านแรกที่เิดประเด็นเรื่องการถ่ายภาพ ณ เว็บฟ๐นต์ไว้่เลยครับ
คือคุณ electron79 (ชื่อคุ้นๆ ไหมเอ่ย) แห่งกระจู๋ "นอกจากเรื่องฟ๐นต์แล้ว..."
และในวันนี้มันพัฒนามาเป็นจู๋ช่างภาพแล้วจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มารอมุก ช่างภาพแล้วได้กี่กิโล
แมคลืมกระจู๋ นอกจากเรื่องฟอนต์ ไปเลยนะเนี่ย น้องดำ
electron79 ไม่รู้จักเลยแฮะ
ขอบคุณครับพี่แอน  กรี๊ดดดดด

ล ช ค
 หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไม่ใช่ช่างภาพ ขอเกาะดูช่างภาพคุยกันนะคะ ..  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก มาออกตัวว่าไม่ใช่ช่างภาพเหมือนกันนะครับ ถ่ายเป็นงานอดิเรกมาากว่า
ตูบอกแล้ว ให้มีห้องกล้องไปเลย  กร๊าก

มีห้องถักโครเชต์มาสู้ด้วยได้มะ น้องดำ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11