หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ช่างภาพ  (อ่าน 50979 ครั้ง)
แปะ  กรี๊ดดดดด

เป็นแม่ค้า แต่ชอบถ่ายรูป  ฮี่ๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
electron79 เกือบลืมชื่อนี้ไปเลยนะเนี่ย พอคิดถึงชื่อนี้ ก็คิดถึงเว็บบอร์ดของ
อีซี่คอมแม็กฯ พี่ณัฐฯ พี่เหน่ง เป็นอย่างไรกันบ้างหนอ

ผมชอบถ่ายรูปครับ แต่ฝีมือไม่ดีเท่าไร อาศัยอารมณ์อยากถ่ายรูปเป็นพักๆ  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คุณอีเลคนี่ตอนแกมาใหม่ๆ รู้สึกจะเสียงเขียวๆนะ
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คุณอีเลคนี่ตอนแกมาใหม่ๆ รู้สึกจะเสียงเขียวๆนะ
กร๊าก
  กร๊าก พี่อ๋าห์จำแม่น ไปเขียวแถวเว็บอื่น แล้วโดนเว็บมาสเตอร์เขาสั่งสอนมา
จากนั้นก็เลยคิดได้ครับ ว่ามันควรจะเขียวจะแดงเมื่อไร ตัวดำปกตินี่เร็วและอ่านง่ายสุด
แล้วครับ

ผมเป็นแค่ลิงหลังกล้องครับ ไม่ล่ะ ยังไม่ใช่ช่างภาพ

ว่าแต่จะคุยอะไรดีหนอ?

electron79 เกือบลืมชื่อนี้ไปเลยนะเนี่ย พอคิดถึงชื่อนี้ ก็คิดถึงเว็บบอร์ดของ
อีซี่คอมแม็กฯ พี่ณัฐฯ พี่เหน่ง เป็นอย่างไรกันบ้างหนอ

ตอนนี้พี่แก(อดีตบอกอ)ขายเครื่องสำอางอยู่ครับ
แล้วก็ประกอบอาชีพเลี้ยงลูกไปด้วย ท่าทางมีความสุขดี
การทำหนังสือ(แล้วเจ๊ง)นี่เอาไว้เป็นบทเรียนสอนน้องๆ ได้เยอะเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มือสมัครเล่นมารายตัวครับ

มารอตักตวงนะครับ
ไม่ได้ทีอะไรมาแบ่ง ฮี่ๆๆ แหยะ

DiggityDaw aka วัวโหดด
ตอนนี้พี่แก(อดีตบอกอ)ขายเครื่องสำอางอยู่ครับ
แล้วก็ประกอบอาชีพเลี้ยงลูกไปด้วย ท่าทางมีความสุขดี
การทำหนังสือ(แล้วเจ๊ง)นี่เอาไว้เป็นบทเรียนสอนน้องๆ ได้เยอะเลยนะ
ก็นึกอยู่เหมือนกันครับ แถมซีดีตั้งสองแผ่น เล่มก็ใหญ่
มีบักต่วน ขายแค่ 80 บาทเอง ตอนบอกคืนเงินสมาชิก บอกว่าไม่
ต้องคืน เอาไปสมทบทุนโครงการคอมฯเพื่อน้องของพี่เขาก็ไม่เอา
คืนเงินมาจนได้ อันที่จริงไม่ต้องคืนก็ได้

ขอโทษที่นอกเรื่องครับ มันอดคิดถึงไม่ได้

ผมเป็นแค่หมียักษ์หลังกล้องครับ ไม่ล่ะ ยังไม่ใช่ช่างภาพ

อ๊าง~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ตอนนี้ติดงานฮะ
คุยอะไรคุยไปก่อนเลย  หน้ามึน

ผมเป็นแค่ลิงหลังกล้องครับ ไม่ล่ะ ยังไม่ใช่ช่างภาพ

ผมก็ ฝุ่นใน CCD อ่ะครับพี่ถ้างั้น  เศร้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อะงั้นเริ่ม

ถ้าหนอนมีพอลล่าเป็นพรีเซ็นเตอร์ มีพี่ป็อดมาเป็นริงโทน งั้นนิคควรหาอะไรมาต่อกรดี

เกี่ยวกันมั้ยเนี่ย กร๊าก ถามขำๆหนะ

อนันดาครับ

อ๊ะ ไม่ได้แล้วสิ อนันดาโดนชิงไปแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นิคมีเรนไง  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอาเป็นทาทากับโจ๊กโซคลูได้มะ เกย์ออก

เอาทาทาเป็นริงโทน

แล้วโจ๊กเป็นพรีเซนเตอร์  เจ๋ง

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11