หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามเรื่อง การจัดฟันค่ะ  (อ่าน 65291 ครั้ง)
อรจัดฟันตังแต่ตอนป6แหละ
ตอนนันพื่อนลอมากมาย
พราะว่าหมอแกล่นอายางทุกสีที่มีอยู่มายัดใส่ปากอร
แลวสมัยนันมันพิ่งจะมีอ่า

วลาไปดึงลวดโอยย
ปวดฟันไป3วัน

สะใจดี

พอถอดหลกออก
อรไม่ยอมใส่รีทิร์นนอร์
ฟันลไปแลว
ว่าจะดัดใหม่แหละ

คิดถึงตอนปวดฟัน

ชอบอ่ะ
ซาดิสม์มังนี่ย หมีโหด~

ปลคีบอร์ดอรพังค่ะอ่านกันไดไหมคะ ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พอรู้เรื่องจ้า นี่รีเทนเนอร์ก็หายไปกลัวอยู่ว่าฟันมันจะล้ม พอดีมีฟันงอกมาใหม่ด้วยข้างใน
ยังไม่ได้ไปหาหมอเลย

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอบพระคุณมากค่ะคุณ อัยย์  ไหว้
ดาราไปจัดมาแล้วค่ะ
ที่หายไปเพราะ ไม่ไหวเหลือเกินค่ะ

ปวดมากเลยค่ะ กินอะไรไม่ได้นอกจากน้ำเต้าหู้มา สี่วันแล้วค่ะ

โอยยยย  ทำไมคนอื่นเคี้ยวอาหารได้คะ ทำไมดาราเคี้ยวไม้ได้

แถมเหล็กมันครูดริมฝีปากด้วยค่ะ

ฮือออ ฮือๆ~ ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ขอบพระคุณมากค่ะคุณ อัยย์  ไหว้
ดาราไปจัดมาแล้วค่ะ
ที่หายไปเพราะ ไม่ไหวเหลือเกินค่ะ

ปวดมากเลยค่ะ กินอะไรไม่ได้นอกจากน้ำเต้าหู้มา สี่วันแล้วค่ะ

โอยยยย  ทำไมคนอื่นเคี้ยวอาหารได้คะ ทำไมดาราเคี้ยวไม้ได้

แถมเหล็กมันครูดริมฝีปากด้วยค่ะ

ฮือออ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ค่ะไม่เป็นไร อย่าเรียกว่าคุณเลยค่ะพี่ดารา  ฮือๆ~

เจ็บเป็นเรื่องปกตินะคะ ของอัยย์เนี้ย ในปากมันเป็นแผลเหมือนเเผลร้อนในเต็มเลย
อดทนๆ นะคะ เพื่อความสวยงาม  เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เขาถอนเคี้ยว ด้วยเหรอ

เสียด้ายแย่ เขียวเราสวยมากเดียวว่างๆลงให้ดู ฮือๆ~
เขี้ยว จ้ะ

อยากจัดเหมือนกัน แต่ไม่อยากมีเหล็กๆอยู่ในปาก  เศร้า

แฮ่ๆ พิมผิด เขิลจัง ลันล้า
ขอบคุณสแปมที่ขุดจู๋นี้มา
คือตูต้องจัดฟันมั่งแล้ว เพราะปัญหาเรื่องฟันที่มันขึ้นซ้อนกันผิดตำแหน่งในปากสร้างปัญหาเรื่องแปรงไม่ถึงบ้าง หินปูนบ้าง ฟันผุบ้าง
จนไปหากี่หมอๆ ก็บอกว่าปากแบบนี้มันน่าจัดฟันนัก แก้ทุกอาการที่ผ่านมาได้เลย

แล้วเมียก็ไฟเขียวครับ เดี๋ยวเดือนหน้าจะไปจัดมั่งแล้ว
กลัว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เป็นแสนนะครับ

โดนถอนกี่ซี่อะพี่แอน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จับขึงแล้วดึงฟัน  หยี
fuc yea
ยังไม่รู้ต้องยังไงมั่ง แต่เดี๋ยวต้องรักษารากซี่เดิมให้เสร็จก่อนแล้วค่อยไปนัดหมอจัดฟันอีกที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปจัดที่ไหนบอกด้วยนะครับ มินไล่ยิกๆ ไปจัดฟันอยู่

ไล่ยิกๆ เลยเหรอครับ

จริงๆแล้ว ไล่เย๊กๆ น่ะ
เดี๋ยวต้องลองถามมินดู เกย์แอบ หื่น

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6