หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่ป่วย..  (อ่าน 24711 ครั้ง)
ขอให้คุณแม่หายไวๆ นะครับ และขอให้คุณแม่แข็งแรงเหมือนเดิมไวๆ นะครับ
ขอบคุณนะครับ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ขอให้คุณแม่ป๋าเลย์แข็งแรงไว ๆ ครับ  ไหว้

ไหว้ ขอให้คุณแม่ป๋าหายไวๆ นะครับ
อ่านแล้วลุ้นตาม สงสัยต้องพาพ่อกับแม่ไปตรวจสุขภาพมั่งซะแล้ว

ปล. โชคอาจไม่เข้าข้างทุกคน แต่อย่างน้อยโชคก็ยังอยู่ข้างๆ นำโชค นะฮะ  เกย์ออก
 ไหว้ ขอให้คุณแม่ป๋าเลย์ฟื้นตัวจากการผ่าตัดเร็ววัน และแข็งแรง ๆ นะคะ

ยิ่งกำลังใจดีแบบนี้ หายเร็วแน่นอนคะ่

ป๋าเลย์เข้มแข็งและมีสติมากครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 ไหว้ ขอให้คุณแม่ป๋าเลย์หายจากอาการเจ็บป่วยไว ๆ นะคะ

คุณพระคุณเจ้าคุ้มครอง สาธุ~*
บุญรักษาค่ะ
ขอให้คุณแม่ป๋าอาการดีขึ้นๆ
แข็งแรงๆ ขึ้นเรื่อยค่ะ  ไหว้
ผมจะคิดและบอกแม่ประมาณว่า คนอื่นเขาก็เป็นกัน
เพราะงั้นอย่าไปซีเรียสนะแม่ เพื่อนเยอะ ไม่เหงาหรอก

คนเราเห็นกันเมื่อตอนทุกข์ครับ
เราจะดูแลแม่ได้เต็มที่ หรือไม่เต็มที่
มันก็ตอนนี้ล่ะ ดูแลคนป่วยก็อย่าลืมดูแลตัวเองด้วย
จะได้มีแรงไปดูแลเขานานๆ

หายเร็วๆ หายไวๆ ครับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เช่นกันกับท่านอื่น ขอให้คุณแม่สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้
กำลังใจดีช่วยได้เยอะมากเลยนะคะ

ขอให้แม่ป๋ากลับมาแข็งแรงเป็นปกติในเร็ววันนะคะ  ไหว้
ขอให้คุณแม่พี่หายเร็วๆนะคะ อ่านแล้วคิดถึงแม่ที่อยู่คนเดียวจัง  ฮือๆ~ ฮือๆ~
ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

อ่านของป๋าเลย์ แล้วส้มน้ำตาร่วงเลย

ถึงจะคนละแบบ แต่ก็สมองเหมือนกัน เข้าใจเลย ไอ้มุมมืดๆ ที่แม่งเตรียมไว้ให้มายืนร้องไห้รึเปล่าวะของโรงพยาบาลนั่น

เข้มแข็งนะคะพี่เลย์ ติดตามอาการบ่อยๆ ควบคุมอาหาร อยู่เป็นเพื่อน พูดคุยกับแกบ่อยๆ

โรคพวกนี้ทำให้คนแก่ขี้น้อยใจขึ้น 200 % จากประสบการณ์ตรง และพ่อแม่ของคนรอบข้าง

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่านตอนแรกตกใจมากๆ
ขอให้คุณแม่พี่เลย์สุขภาพแข็งแรงนะครับ  ไหว้

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ่านแล้วคิดถึงแม่ที่บ้านนอกขึ้นมาเลย

ขอบคุณครับที่แบ่งปันประสบการณ์ให้ฟัง  ขอให้คุณแม่มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ

อืมมม...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8