หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: มาทายกันสิว่าในภาพคืออะไร  (อ่าน 99863 ครั้ง)
ตามชื่อกระจู๋เลยค่ะ  หยี

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
เพดานฮะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โคมไฟค่ะ ที่มันทำกลมๆบ้าง หัวใจบ้าง   หยี

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เพดานฮะ

ลันล้า ลันล้า  ผิดค้าาาา

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
โคมไฟค่ะ ที่มันทำกลมๆบ้าง หัวใจบ้าง   หยี

ว้า หมดสนุกกัน ถูกต้องนะคร้าบบบบบ  + จ้าาาา

เห็นด้วยกับน้องรสค่ะ เคยเห็นที่ห้อยมาจากเพดาน เป็นก้อนๆ ใช่ไหมเอ่ย..  ยิ้มน่ารัก

เอ๋า.. คนเฉลยตัดหน้า..  เศร้า

จะไม่เฉลยง่ายๆแว้วววนะคะ  หยี

ดอกฝิ่น  อู้ย..

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ดอกนี้ให้ทายด้วยรึเปล่าคะ..

เหมือนจะเป็น.. ดอกฝิ่น ใช่ไหมคะเี่นี่ย..  อ๊าง~

น้องรส.. มาไวกว่าพี่อีกแล้ว..

อ่ะ อันนี้ไม่ยาก ตอบเหมือนสองคนข้างบนค่ะ  อ๊าง~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ดอกฝิ่น

วัดแสงเฉพาะจุดที่กลีบดอก

ทิ้งให้ฉากหลังอันเดอร์ ประมาณ 1-1.5 สตอป

มั่วสุดๆ แหยะ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 ลันล้า ลันล้า

มีดอกฝิ่น จะผิดกฎหมายไหมคะนี่

ถูกต้องนะคร้าบบบบ 

ต่อค่ะ

ไม่ทัน 2 ข้อนั้น งั้นข้อนี้ตอบปะการัง ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ประการัง
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23