หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังน่าดู  (อ่าน 2502 ครั้ง)
ช่วงนี้มีหนังอะไรน่าดูช่วยมาแนนำกันหน่อยครับ
อยากดูหนังแต่ไม่รู้จะดูอะไรดีครับ
ไปดู wall-e มา
เป็นหนังที่น่าไปดูกับแฟนมากๆ แล้วก็เนื้อเนื้อเรื่องกับตัวละครน่ารักมากๆครับ หยี
คำเตือน:ถ้าเพิ่งอกหักแล้วไปดูจะรู้สึกหหงุดหงิดเป็นพิเศษมั้งครับ มันน่าหมั่นไส้ ชิ
 ง่ะ   อิจฉาแม้กระทั่งหุ่นยนต์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2008, 22:11 น. โดย p1ug » บันทึกการเข้า

death race ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
death race ครับ

ด้วยคน  เจ๋ง แป่ว โวย แหยะ (แจ๋ว แจ๋ว) อู้ย.. ยิ้มน่ารัก

DiggityDaw aka วัวโหดด
ไปโพสต์ในนี้ก็ได้ครับ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,3260.0.html

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
งั้นย้ายกระจู๋แล้วกันครับ - -
รอคณะท่านบก.น่ารักที่สุดแห่งประเทศมาดำเนินการต่อ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: [1]