หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก ป้าตาล  (อ่าน 17872 ครั้ง)
สสวก.ค่ะ ไหว้

มีความสุขมาก ๆ นะเจ้
สวยวันสวยคืน  อ๊าง~

ปล.อย่าติดเกมส์มาหละ  เกย์แอบ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
รักนะจูบุจูบุ มีความสุขมากๆสวยวันสวยคืนอย่างนี้ตลอดไปนะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
 ไหว้ ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ

ขอให้พรเด้งกลับไปหาทุกคนเช่นเดียวกันเน้อ ลันล้า

ว่าแต่ตูเป็นป้าแล้วจริงเหรอ

เพิ่ง 25 เองนะ ถึงหน้าจะไปก่อนแล้วก็เถอะ ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ อ๊าง~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ขอให้มีความสุึขมากๆ จ้า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้า  กรี๊ดดดดด

ช้าหน่อแต่ก็มาน้าาาา  หยี

Las Noches Rubicundior
น้องตาลหน้าออกจะเด็ก
สสวก นะจ๊ะ ขอให้รวย ขอให้สวย กรี๊ดดดดด
เพิ่ง 25 อายุเท่าแฟนตูเลย หยี

ทำไมดูรูปแล้วดูหน้าอ่อนกว่าแฟนตูล่ะ โวย โวย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
HBD สสวก. ย้อนหลังเน้อ  เกย์ออก

สุขกายสบายใจ ไม่เจ็บปวด การงานเจริญก้าวหน้า ร่ำรวยๆ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ไหว้ มาช้ายังดีกว่าไม่มาจ้ะ

ขอบคุณทุกคนค่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]