หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งชื่ออะไรดี (ได้ชื่อแล้ว ทอศิลป์)  (อ่าน 99589 ครั้ง)
เย่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
 หมีโหด~  หนูเป็นหน้าม้าจอยอีกทีค่ะ 

กร๊าก

เลวยั้นเงา
นั่งบวกจอย ไป 5 ละมั้ง
จะให้ครบ 10

เฮ้ย! ผีหลอกป่าวแอน
มันจะเปิด พฤศจิกานี้ นะ

ครับ ผมอ่านเอาจากป้ายที่ปิดไว้ตอนเขาทำงานก่อสร้างอ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ ผมอ่านเอาจากป้ายที่ปิดไว้ตอนเขาทำงานก่อสร้างอ้ะ

อ๋อ
เช่นนี้เอง  คริคริ

กิจการก้า่วหน้า
ลูกค้าเยอะๆ พี่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
กิจการก้า่วหน้า
ลูกค้าเยอะๆ พี่  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สมพรปากเถ๊อะะะะ...
หวังว่าแบบนั้นเหมือนกัน

แวะเอารูปเซ็นทรัล changwattana มาฝาก
ตอนนี้เค้าเริ่มติดไอ้เส้นแดงๆนั่นแล้วนะ

แวะเอารูปเซ็นทรัล changwattana มาฝาก
ตอนนี้เค้าเริ่มติดไอ้เส้นแดงๆนั่นแล้วนะ

ว้าวววว
ไหงมันลายตานักนี่ เจ๋ง

บักเต้ย ทำเองเหรอ

อื้อหือ   กรี๊ดดดดด

สีแจ่มแจ๋วสะแด่วดวงมากเลยค่ะ  กรี๊ดดดดด
บักเต้ยทำเองครับ
ปีนไปติดเมื่อบ่าย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บักเต้ยทำเองครับ
ปีนไปติดเมื่อบ่าย

โห แอน
ติดบ่าย

เมียผมบอกเลย
บ่ายอะไร
ไปดูเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
มันแดงแบบนี้แหละ คริคริ

กร๊าก มั่วสิ้นดี

กร๊าก

แต่แดงได้ใจดี  หยี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
กร๊าก

แต่แดงได้ใจดี  หยี

ห้าง นปก  ชิ

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18