หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งชื่ออะไรดี (ได้ชื่อแล้ว ทอศิลป์)  (อ่าน 99591 ครั้ง)
ไกลกว่าเดิมอีก  โวย
แล้วไปยังไงละ  งั้นเหรอ

ไกลกว่าเดิมอีก  โวย
แล้วไปยังไงละ  งั้นเหรอ

ไปด้วยใจ  คริคริ

ใกล้ๆ เอ็งยังไม่แวะมาหาเล้ย ! เฮ้ย!?

ได้ชื่อแล้ว ยินดีด้วยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ขอให้ได้ที่กู้เงินไวๆนะคะ  ฮี่ๆ
 เจ๋ง เป็นชื่อที่ดีครับ ยินดีด้วย
ยินดีครับ
ผมตอบแทนทุกคน
เป็นสิ่งของไม่ได้

มาเลยครับ จู๋นี้ผมบวก ทั้งวัน  ยิ้มน่ารัก

ไปด้วยใจ ออกค่ารถด้วยใจไหมล่ะคะ  ฮี่ๆ

ล้อเล่น~*

ไกลแค่ไหน ใจอยากไปก็ไปถึงอยู่แล้ว  เจ๋ง
 ฮี่ๆ ไกลแค่ไหนก็จะไป ขอเคลียร์งานก่อนช่วงนี้นะคะพี่

งานสุมมากมาย flash ก็ยังไม่เสร็จ ปั่น ๆ ๆ งานบริษัทก็ชุก ลูกค้าเข้าตลอด

ฝากบอกพี่นิดด้วยว่าจะเอาผลงานไปโชว์เจ้าค่ะ

p.s. ฝากเปิด blog ของน้องตูนให้พี่นิดดูด้วยเน้อคะ่ครูแว่น

เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะนั่น
ผมเคยขับผ่านทีนึงครับ(ไกล)
สะกดชื่ออยู่ตั้งนานว่ามันเขียนว่าอะไรของมัน
Central Chaengwattana

ง่ะ ภาษาไทยเถอะพ่อคู้ณ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สะกดชื่ออยู่ตั้งนานว่ามันเขียนว่าอะไรของมัน

เฮ้ย! ผีหลอกป่าวแอน
มันจะเปิด พฤศจิกานี้ นะ

ตรงวังหิน แถวบ้านแอน
เขาจะเปิดห้างหรูหรา
ผมสู้ค่าเช่าไม่ไหว
ตรม ละ 1000+
ขึ้น 25% ทุกสามปี

เซ็นทรัล แช่งวัดทะนา ฮี่ๆ
อ่านยากเหมือนกันเหะ

ยินดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"

เซ็นทรัล แช่งวัดทะนา ฮี่ๆ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

DiggityDaw aka วัวโหดด

ใกล้ๆ เอ็งยังไม่แวะมาหาเล้ย ! เฮ้ย!?

ใกล้ที่พี่บอก ก็ไกลจากลาดกระบังอยู่ดีละครับ  เศร้า

กรี๊ดดดดด อ๊ะ เพิ่งมาเห็น พลาดจู๋นี้ไปได้ยังไงนี่
พี่จอยตั้งชื่อไพเราะดีจัง "ทอศิลป์"  หยี

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18