หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งชื่ออะไรดี (ได้ชื่อแล้ว ทอศิลป์)  (อ่าน 99605 ครั้ง)
พี่โอ๋คะ ป้าล้อเล่นนะ  ฮือๆ~ ป้ายสีของป้า มันมาจาก ใส่ร้ายป้ายสีน่ะค่ะ โธ่  ฮือๆ~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
มี "แต้มสีเติมฝัน" ไปหรือยังครับ

พี่โอ๋คะ ป้าล้อเล่นนะ  ฮือๆ~ ป้ายสีของป้า มันมาจาก ใส่ร้ายป้ายสีน่ะค่ะ โธ่  ฮือๆ~

แต่มันมีโรงเรียนชื่อนี้แล้วจริงๆ นะ (อิอิ)

มี "แต้มสีเติมฝัน" ไปหรือยังครับ

มีแล้วครับ

ณตไง  ปลื้ม

ตั้งไข่ ป้ายสี

// เอ๊ย อย่าดีกว่าครับ
กลับไปกลับมากลายเป็น ตั้งป้ายสีไข่  ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
"เจิมศิลป์"  กรี๊ดดดดด

ออกแนวพระเล็กน้อย

where there's a will there's a way
สีสันสดใส  กรี๊ดดดดด

อันนี้ผมเสนอนะฮะ

สีสัน สดใส

ส่วนตัวไม่ชอบอะไรที่มัน มีคำว่า ศิลป์
มันดูทางก้าน ทางการ ไงไม่รู้
เอาแบบเชยๆหน่อยมั้ยคะ "หัวใจนักวาด"
แต่ถ้าเชยๆออกแนวโบราณก็ "นักวาด" คล้ายๆนักเพลงน่ะค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
โรงเรียนศิลปะ ศิษย์ครูโอ๋ครับ  หมีโหด~/

มีการตั้งชื่อรุ่นด้วย ออกแนวคล้ายๆค่ายมวย มีรุ่น 1 2 3 ว่ากันไป
(สายวาดเขียน) กระดานดำ ศ. ครูโอ๋
(สายกราฟิก) ศิษย์ครูโอ๋ เม้าส์ทองคำ
(สายละคร) หน้ากากแก้ว ศ. ครูโอ๋
 ใครได้คะแนนท้อปคลาส มีเข็มขัดมอบด้วยนะเออ  อืมมมมห์

DiggityDaw aka วัวโหดด
โรงเรียน "โอ๋สอน"

หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
บ้านรักเขียน
คิดไม่ออก กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ได้ชื่อแล้วครับ
ภรรยาผมและเพื่อน
บอกว่า เอา ทอศิลป์
ที่ ป้าจอยเสนอ
เดี๋ยวว่างๆผมจะตามบวกคนที่เสนอให้อีกรอบ
และ จะบวก ป้าจอยสัก 10 คะแนน  ยิ้มน่ารัก

(ผมไม่มีพลังบวกให้ทีเดียวสิบหรอกครับ
ค่อยๆ บวกไป ก็ครบเองแหละ  ยิ้มน่ารัก)

ทอศิลป์

ทอศิลป์ ยิ้มน่ารัก

พี่โอ๋.คะ น้องคนใหม่ของตาล.ชื่อทอฝัน.  ยิ้มน่ารัก

เข้ากันโดยบังเอิญ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ทอศิลป์ ยิ้มน่ารัก

พี่โอ๋.คะ น้องคนใหม่ของตาล.ชื่อทอฝัน.  ยิ้มน่ารัก

เข้ากันโดยบังเอิญ

+ ตาล ยิ้มน่ารัก

ชื่อ สวยแบบนี้ ต้องสวย แน่ๆ

งานหนังสือ ตุลานี้มาแจกลายเซ็น ไหม ตาล

คงไม่ได้ไปอ่ะค่ะพี่โอ๋.

กำลังลอยฟ้าเลยวันนั้น

อดเลย  ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
คงไม่ได้ไปอ่ะค่ะพี่โอ๋.

กำลังลอยฟ้าเลยวันนั้น

อดเลย  ฮือๆ~

งานมีจนถึง 23 เลยมั้ง

11-23 บินยาวขนาดนั้นเลยเหรอ

แหมถ้าได้มาแจกลายเว็น งานหนังสือ
มันจะเจ๋งมากๆ เลย

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18