หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...งาน Japan Festa 2008  (อ่าน 3786 ครั้ง)
 มีใครสนใจไปบ้างหรือเปล่าครับ ผมจะได้ฝากให้เก็บรูปมาฝากกันบ้าง
โดยเฉพาะวันที่ 31 มี มินิคอนเสิร์ตของ นัทชิ หรือ นัทซึมิ อาเบะ อดีต
นักร้องนักเต้นวง Morning Musume ด้วยครับ  ยิ้มน่ารัก

รายละเอียดลองเข้าไปดูได้ที่เว็บ _www.mainichiacademicgroup.com/newmainichi/ad/japan-festa-2008.php ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หนูอยู่บ้านนอก  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
นัทชี่ :หิว:

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
อยากได้รูปอาเบะ  นะนะ
นัทซึมิ ตัวจริง เสียงจริง หยี

ใครไป ฝากถ่ายรูปด้วยนะ  กึ๋ยๆ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ใครถ่ายรูปมาโพสต์ จะบวกอย่างแรง  กร๊าก

หมีโหด~/

อยากดูเหมือนกัน

นัทสึมิ อาเบะ
คนที่เคยมาร้องเพลงกะแม่ใช่ป่ะ กรี๊ดดดดด
 งานเริ่มพรุ่งนี้แล้วนะครับ ใครไปถ่ายคอสเพล์ ถ่ายบรรยากาศ แล้วไม่รู้จะโพสลง
กระทู้ไหน เชิญโพสที่นี่เลยครับ

ส่วนตัวผมเองอาจจะ อาจจะนะครับ ลองไปวันอาทิตย์

อา โอ อิ มาหม๊ายยย~~  อ๊าง~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 แหยะ ไม่มาครับพี่โก้

หน้า: [1]