หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สารพัดแมลง มาดูกันค่ะ  (อ่าน 36605 ครั้ง)

เอามาเล่นด้วยครับ มดลูกบอลน้ำผึ้ง

My handsomeness is toxic to all chics.. :P

เอามาเล่นด้วยครับ มดลูกบอลน้ำผึ้ง

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!

ถ่ายมานานมากแล้วครับ
ตอนมันหลับ ...

กล้องโอลิมปัส อีสิบ
ปี 2003 โน่นแหนะ ที่สวนจิงโจ้่ ม มหิดล ศาลายา ..  ไหว้

แถมให้อีกรูปครับ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
อยากเห็นผีเสื้อ ทางโน้นบ้างจังค่ะ คุณดอก  ไหว้

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
รังมดๆ  ๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
แถวนี้ไม่ค่อยเห็นผีเสื้อเท่าไรครับ มีแต่ตัวจิ๋วๆ ไม่ค่อยสวย

ต้องไปตามสวนผีเสื้่อ ไว้ว่างๆ จะหารูปที่ผมถ่ายที่สวนผีเสื้อที่ซีแอตเทิลมาแปะให้่ดูกันครับ (ผีเสื้อไืทยสวยกว่าหลายสิบเท่า)

รังมดๆ  ๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สุดยอด..  กรี๊ดดดดด

เข้ามาไม่รู้จะโพสต์อะไร บอกได้แค่ว่า สุดยอดทุกรูปเลยค่ะ..  หยี

อันนี้ค่ะ

ราคา 450 เหรียญค่ะ เป็นเลนส์ที่ดีทีเดียวค่ะ ไฮเกรดของโอลี่ค่ะ

เลนส์อะไรเหรอครับ ดูไม่เห็นตัวเลข ฮือๆ~
450 เหรียญUS เหรอครับ ฮือๆ~

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
แต่ละรูป  ฮือๆ~ สุดยอด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เลนส์อะไรเหรอครับ ดูไม่เห็นตัวเลข ฮือๆ~
450 เหรียญUS เหรอครับ ฮือๆ~

อ้าว ...ไหนบอกพี่ว่าอยากได้เลนส์มาดครของ โอลี่นี่คะ
ตัวนี้ไงคะ เลนส์มาโคร

ตัวนี้ดีมากค่ะ (พี่เองไม่เคยใช้) แต่เป็นไฮเกรดของโอลี่

ใช่ค่ะ 450 US  อ๊าง~ อ๊าง~

สวย  หื่น

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

ม้าแลงปอ

รูปแรกเจ๊จอยถ่าย

Today you , Tomorrow me.
กระจู๋กีฏะวิทยา วุวุ้วว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สวยๆทั้งนั้น

DiggityDaw aka วัวโหดด
งามแต้ๆ (ภาษาเหนือ "สวยจริงๆ")
หัวหลุดทั้งสองตัวเลย ....  อู้ย..

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6