หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: สารพัดแมลง มาดูกันค่ะ  (อ่าน 36606 ครั้ง)
พี่ดาราคงใจดีมากเลยเนอะ บรรดาสัตว์เล็กสัตว์น้อยไม่บินหนีเลย

ผมสิ แค่กระดิกตัวมันหนีหมด ฮือๆ~

ลันล้า  พี่ลงไปแช่น้ำจนลืมข้าวเที่ยงเลยค่ะ กว่าจะได้มา เล่นเอาเพื่อนร่วมทริปบ่นอุบทุกคน   (อิอิ)

นี่เลยค่ะเก็บตก

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
 กรี๊ดดดดด ชอบรูปเต่าทองจังค่ะ

ลันล้า  พี่ลงไปแช่น้ำจนลืมข้าวเที่ยงเลยค่ะ กว่าจะได้มา เล่นเอาเพื่อนร่วมทริปบ่นอุบทุกคน   (อิอิ)

นี่เลยค่ะเก็บตก

ชื่อภาพ : ฉันไม่กลัวปลิง (มั้ง)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
น้องในทริปตะโกนถามดาราว่า

"เจ๊....หาหอยอยู่เหรอ?"   

ขำแทบตายค่ะ แต่สนุกค่ะ ไม่มีปลิงค่ะ หรือว่ามีคะ  งง
 อู้ย..

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!

เสียดายค่ะ ตรงลำธารเป็นสีแดง มันเลยกลืนกันหมด  ฮือๆ~ ฮือๆ~

กรี๊ดดดดด โบเก้พราวมาก ๆ เลยอ่ะ

แมลงปออิริยาบถนี้หายากแฮะ
เหยียบย่ำผู้อื่น  โวย

แมลงปอตัวบนเหมือนเหยียบคนอื่นแล้วยืนเอามือไขว้หลัง ทำหน้าระรื่นอ่ะ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม

ชอบรูปนี้ครับ เหมือนกำลังสงสัยแล้วกลอกตาไปข้างๆ
น่ารัก+อมยิ้มดี

DiggityDaw aka วัวโหดด
ถ่ายรูปแบบนี้ตั้งนิ่งและความอดทนรอคอยสูงมากเลย
ผมคนหนึ่งล่ะ รอไม่ไหว  ไม่ล่ะ

Today you , Tomorrow me.
เหยียบย่ำผู้อื่น  โวย

แมลงปอตัวบนเหมือนเหยียบคนอื่นแล้วยืนเอามือไขว้หลัง ทำหน้าระรื่นอ่ะ

ลันล้า ลันล้า  เหมือนจริงด้วยค่ะ

คุณปาทังก้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กรี๊ดดดดด
ใหญ่ยักษ์ชัดเจน
ยังกะตั๊กแตน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กรี๊ดดดดด
ใหญ่ยักษ์ชัดเจน
ยังกะตั๊กแตน
กรี๊ดดดดด

คุณผีเสื้อ

พี่ดาราครับ  เลนส์มาโครของโอลี่นี่ใช้อันไหนเหรอครับ กรี๊ดดดดด
เริ่มอยากได้เลนส์มาโครมาถ่ายเล่นมั่งแฮะ อู้ย..

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กรี๊ดดดดด
เนยบิน  กรี๊ดดดดด
กรี๊ดดดดด

คุณผีเสื้อ

พี่ดาราครับ  เลนส์มาโครของโอลี่นี่ใช้อันไหนเหรอครับ กรี๊ดดดดด
เริ่มอยากได้เลนส์มาโครมาถ่ายเล่นมั่งแฮะ อู้ย..

อันนี้ค่ะ

ราคา 450 เหรียญค่ะ เป็นเลนส์ที่ดีทีเดียวค่ะ ไฮเกรดของโอลี่ค่ะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6