หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวงานถ่ายภาพ Dramatic เล่มแรกของไทย  (อ่าน 45275 ครั้ง)

ขออนุญาตบอกข่าวสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการถ่ายภาพครับ

----

วันเสาร์ที่ 23 สค. นี้ มีงานเปิดตัวหนังสือถ่ายภาพ Dramatic เล่มแรกของไทยครับ จัดที่จัตุรัสจามจุรี ชั้น 1 เวลา 10.00-18.00 น.

- ภายในงานจะมีการสาธิตการแต่งหน้านางแบบเพื่องานถ่ายภาพ พร้อมการบรรยายจากช่างแต่งหน้ามือต้นๆ ของประเทศ
- ร่วมถ่ายภาพนางแบบถึง 4 คน กันแบบฟรีๆ ให้จุใจตากล้องกันไปเลย ลักษณะเป้นแบบกึ่งแฟชั่นชั่นโชว์ เดิน 2 รอบ ถ่ายรอบแรกไม่ถูกใจ ถ่ายซ้อมอีกรอบก็ยังได้ และลุ้นส่งรูปเข้าประกวด "ภายถ่าย ถูกใจนางแบบ" เพื่อรับรางวัลใหญ่
- ฟังการเสวนาหัวข้อต่างๆ เช่น เทคนิคการถ่ายภาพแนว Dramatic การเชตติ้งกล้อง การควบคุมกล้อง และการรัทภาพเบื้องต้น
- มีแกลอรีภาพมาให้ชมกันมากกว่า 10 ภาพ
และกิจกรรมมต่างๆ มากมาย ครับ

ใครที่ชอบถ่ายภาพ ไม่ควรพลาด งานนี้ฟรี

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
เอากล้องไปด้วยเน้อ ถ่ายนางแบบมาให้ดูด้วย
รับแซ่บครับ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
โอ๊ะน่าสนใจ  เกย์ออก

งานนี้นางแบบ ตรึม อยากดูชุดแต่งของแนงแบบมั้ย

นี่เลย... ชุดแต่งจะเป็นแบบนี้ แต่ไม่ใช่นางแบบคนนี้นะครับ (มีทั้งชุดไทย และชุดแฟชั่น)

ขอบพระคุณมากค่ะสำหรับข่าวสารกิจกรรมดีๆแบบนี้

ไหว้ ไหว้

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
รับทราบครับ  เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แหม
หน้าปกนี่ วรรณยุกต์ลอยน่ะครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แหม
หน้าปกนี่ วรรณยุกต์ลอยน่ะครับ

อ้าว!
ปกจริงลอยไหมท่าน งง
ผมเห็นในที่ประชุมวันนี้ไม่ถนัด

ขอเบิ้ล

วันนี้ผมเห็นงานที่สมต้นบอกมา คร่าวๆ
น่าสนใจสำหรับผู้นิยมการถ่ายภาพมมากๆ  เจ๋ง

คิดไปถึง แอน โอ้เอ้ อู๋ส์ ฟ้า เฮียโก้ ชาร์ป กวาง
และใครอีกหลายคนในบอร์ดนี้ น่าไปนะครับ

ขอเบิ้ล

วันนี้ผมเห็นงานที่สมต้นบอกมา คร่าวๆ
น่าสนใจสำหรับผู้นิยมการถ่ายภาพมมากๆ  เจ๋ง

คิดไปถึง แอน โอ้เอ้ อู๋ส์ ฟ้า เฮียโก้ ชาร์ป กวาง
และใครอีกหลายคนในบอร์ดนี้ น่าไปนะครับ

ลืมข้าพเจ้าไปแว้วววววว ฮือๆ~ ฮือๆ~

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ลืมข้าพเจ้าไปแว้วววววว ฮือๆ~ ฮือๆ~

เคยลืมเร๊อะ
หล่อน อยู่ดอยไม่ใช่เหรอ งง

นั่งคุยกะสมต้น ว่า
ดารานี่ถ่ายรู(ป)โคตรเก่ง
เร่งพลังไวมาก
แถมไอ้รูปที่ถ่ายๆไปได้รางวัลมาอีก  คริคริ

งั้น
ดาราลงมากรุงไหมจ๊ะ
ถ้าลงมา พี่สมต้น เชิญนะจ๊ะ ฮี่...

นัดหน้าจะไปเชียร์แน่นอนค่ะ ดาราไม่เคยผิดคำพูด อิอิ

ลงดอยมาแว้วววว ค่ะเฮียโอ๋

นัดหน้าไปจริงๆค่ะ (รู้จักเชียร์ลีดเดอร์เก่าน้อยไป  หยี)

5555555

นัดหน้าไปจริงๆค่ะ (รู้จักเชียร์ลีดเดอร์เก่าน้อยไป  หยี)

อยากเห็น  หยี

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7