หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD.โอ้เอ้ค่ะ  (อ่าน 19221 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดมีความสุขมากๆ
หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้าค่ะ  กรี๊ดดดดด
สสวก.ค่ะ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ
มีเงินใช้เยอะ ๆ  ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ กรี๊ดดดดด

ขอให้ไม่มีโรคภัย หุ่นเพรียวลงขึ้นทุกวัน ไหว้
สุขสันต์วันเกิดพี่โอ้เอ้ครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
สสวกครับบบบ ขอให้รวยๆๆๆมีเงินซื้อเลนส์ซื้อกล้อง
ถ่ายรูปเก่งๆขึ้นๆนะครับบบ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สสวก.ค่ะพี่โอ้เอ้ ไหว้
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โอ้เอ้ อ๊าง~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ว้ายยยย เมื่อวานไม่รู้ ขอโทษนะคะ อ๊าง~

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค่ะพี่โอ้เอ้ มีความสุขมากๆนะคะ  กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
สุขสันต์วันเกิดครับ

มีความสุขมากๆครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"

สุขสันต์วันเกิดครับ เกย์ออก

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ

ผอมลง ผอมลง  ฮี่ๆ

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
สสวก นะคะพี่โอ้เอ้

ขอให้สุขภาพ กายใจแข็งแรง มีความสุข

ปีนี้ขอให้มีคนรู้ใจ แล้วแต่งงานไปเลยนะพี่  อ๊าง~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิดครับพี่โอ้เอ้   

ขอให้รวย ๆ เฮงๆ
สุขภาพแข็งแรง  ปลื้ม

ช่วยถ่ายรูปพวกเราชาว FST ตลอดไป  ไหว้

ขอให้สุขภาพแข็งแรง เดินทางไปไหนมาไหนปลอดภัยนะครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
HBD ครับ ขอลดน้ำหนักสำเร็จ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6