หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD.โอ้เอ้ค่ะ  (อ่าน 19214 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับโอ้เอ้ ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
ขอบคุณครับ รุ่นพี่ เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
เจ้าตัวออนละ

งั้นขอให้พี่โอ้เอ้มีความสุขมากๆ ลดน้ำหนักให้ผอมเพียวดังใจ เงินทองไหลมาเทมา สสวก. ครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอบใจเจฟ

สรุปว่ามีสายรถไฟฟรีๆ ที่วิ่งยาวเพิ่มขึ้นมาแล้วใช่เปล่า วันนี้เห็นข่าวแว๊บๆ

ขอบใจเจฟ

สรุปว่ามีสายรถไฟฟรีๆ ที่วิ่งยาวเพิ่มขึ้นมาแล้วใช่เปล่า วันนี้เห็นข่าวแว๊บๆ

ตามนี้ครับ

ขบวน 109/102 กรุงเทพ - เชียงใหม่ - กรุงเทพ

ขบวน 145/146 กรุงเทพ - อุบลราชธานี - กรุงเทพ

ขบวน 133/134 กรุงเทพ - หนองคาย - กรุงเทพ

ขบวน 171/172 กรุงเทพ - สุไหงโกลก - กรุงเทพ

ฟรีเฉพาะรถชั้น 3 ที่พ่วงมาในขบวน ส่วนรถชั้น 2 ที่พ่วงมาด้วยเก็บปกติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ส.ค. 2008, 00:11 น. โดย キハ58 » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอบใจเจฟ

เสร็จตูล่ะ  คริคริ

สุขสันต์วันเกิด
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
รักษาสุขภาพได้อย่างที่อยากให้เป็น

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณครับพี่อ๋า  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่โอ้เอ้
สุขภาพดี แข็งแรงๆ  เจ๋ง

ไปถ่ายรูปแข่งบอลบ่อยๆ นะครับ  หยี

ตัวคนเดียว :]
ขอบใจจ้า

สุนสันต์วันเกิดครับ คิดสิ่งดีๆสิ่งใดก็ขอให้สมดังหวังครับ อืมมมมห์

สู้โว้ย!!
ขอบคุณครับ

วันนั้นที่ถามกันเรื่องวันเกิด ว่าเกิดวันไหน
ผมไม่กล้าตอบล่ะ เพราะอีกไม่กี่ขั่วโมงก็วันเกิดผมแล้ว เลยนั่งนิ่งๆ ไม่ตอบ  กร๊าก กร๊าก

กรี๊ดดดดด สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6