หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะมาชวนทีม FST มาเตะบอลด้วยกัน  (อ่าน 26793 ครั้ง)
โอ๊ะโอ   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
แล้วพี่วัฒน์ไปเตะด้วยไหมครับน้องบุ๋ม ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
ยังไม่ลงชื่อ ค่ะ ถ้ามาลงชื่อก็คงไปแหละค่ะ พี่หนุ่มน้อย  ยิ้มน่ารัก

กรี๊ดดดดด

เข้ามาลุ้น  เกย์ออก

ถ้า confirm ได้เมื่อไหร่รบกวนแจ้งผมหน่อยนะครับ
จะได้จัดการเรื่องจับจองสนามต่อไปครับผม

ขอบคุณหลาย  ๆ เด้อ

ไหว้
สงสัยยังเหนื่อยไม่หายจากนัดที่แล้วมั้ง
หรือไม่ก็ยังไม่ลงตัวเรื่องตำแหน่ง  อืมมมมห์

กำลังโหลดข้อมูล .....
สงสัยยังเหนื่อยไม่หายจากนัดที่แล้วมั้ง
หรือไม่ก็ยังไม่ลงตัวเรื่องตำแหน่ง  อืมมมมห์

ดีแล้ว เฮียหมูพูดมาแบบนี้
เหมือนลูกเข้าทางตีน

ผมไม่เล่นครับ

ผมไปไม่ได้นะครับ งานนี้ขอตัวก่อน
ง่ะ  ง่ะ
ติดธุระเหมือนกันครับ
ขอเป็นโอกาสหน้าแล้วกัน  ปลื้ม

เดือนหน้าว่ากันใหม่

เอาแบบเราไปท้าเค้าดีกว่า เค้ามาชวนเล่นบ่อยๆมันไม่ตื่นเต้น
ที่จริงคือ เราจะได้กำหนดสนามและเวลาได้เอง
อีกทั้งดูว่าใครว่างวันไหนไม่ว่างยังไงได้ถูก
เลื่อนไปเลื่อนมาได้สบาย
  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
โอเคครับ รับทราบปฏิบัติ <โวย
สรุปว่าไงครับ :15:จะได้ชวนเพื่อนไปด้วย
เดือนหน้าว่ากันใหม่

เอาแบบเราไปท้าเค้าดีกว่า เค้ามาชวนเล่นบ่อยๆมันไม่ตื่นเต้น
ที่จริงคือ เราจะได้กำหนดสนามและเวลาได้เอง
อีกทั้งดูว่าใครว่างวันไหนไม่ว่างยังไงได้ถูก
เลื่อนไปเลื่อนมาได้สบาย
  (แจ๋ว แจ๋ว)

งั้นผมขอสรุปว่า ทาง FST ไม่สะดวกนะครับ
เดี๋ยวทางผมจะได้แจ้งเพื่อน ๆ ไปด้วย ว่าไม่มีเตะแล้ว
หง่ะผมว่าจะพาเพื่อนไปด้วยซักสองคนอ่ะครับ ...

ไม่เตะแล้วจริงๆหรอครับ  ฮือๆ~

เพิ่งศึกษาเส้นทางได้เอง ฮือๆ ฮือๆ~

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

พอใกล้หอบุ๋ม  ไม่เตะซะงั้นเหรอ  น้องดำ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6