หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าจะมาชวนทีม FST มาเตะบอลด้วยกัน  (อ่าน 26791 ครั้ง)
ดูจากช่วงเวลานัด ผมก็ไปไม่ได้ครับ

สาย ถึง เที่ยง  ไอ้มืดหมี
ไม่ไหวเหมือนกันนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....

เรื่องวันและเวลา ยังไม่ได้ fix ครับ
อย่างไรก็ได้ เอาที่สะดวกกันดีกว่าครับผม  เจ๋ง

เตะกี่คนครับ กรี๊ดดดดด
แต่ถ้าเป็น 30 ส.ค. ตูไม่ว่างนะ ไปทำบุญที่เพชรครับ ไหว้

วันนั้นที่เพชรบุรีเค้าปิดจังหวัดไม่ให้เข้าครับ

ดังนั้นวันที่ 30 เอ็งจะว่าง เพราะกลับเพชรบุรีไม่ได้

เอาเป็นวันอาทิตย์ ที่ 31 ได้มั้ย ฮี่...

กำลังโหลดข้อมูล .....
วันอาทิตย์ดีกว่าวันเสาร์แน่นอน  เจ๋ง

เพราะไม่ติดเรียน  กร๊าก

กร๊าก
 งง  นั่งรถสายไหนไปได้มั่งครับ *-*

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ที่ผ่านแยกรัชดาห้วยขวางนะคะ
เท่าที่จำได้  137   185   136   314   512   98   73   179   528  36ก   จำได้แค่นี้ค่ะ  ฮิ้ววว
ขอบคุณมากครับ  ไหว้

ถ้าจะไปไม่น่าหลง อิอิ

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

กรี๊ดดดดด

ดูท่าทางวันเสาร์จะไม่ค่อยเวิร์คแฮะ  ไม่ล่ะ
ถ้าเป้นวันอาทิตย์ช่วงบ่าย ๆ จะโอเคกันมั้ยครับ

• วันอาทิตย์ที่ 31 ส.ค.
  • 15.00 - 17.00 (เช็คแล้ว สนามยังว่างอยู่ รอโทรไป confirm ครับ)
  • สนามหญ้า ซ. ประชาราษฏ์บำเพ็ญ 26
  • เล่นทีมละ 8 คน

ถ้าทาง FST confirm แล้วช่วยโพสบอกผมด้วยน้า
หรือ hotline สายด่วนมาก็ได้ครับ 089.77.97.047

ไหว้

(;^)O~
Note,
 ฮือๆ~

ตกลงว่าไงดีครับเนี่ย
ขอสรุปวันจันทร์เย็นก็แล้วกันนะครับ
เพราะต้อง confirm สนาม และเพื่อน ๆ ผมด้วย
ถ้าถึงจันทร์เย็นๆ ยังไ่ม่ลงตัว ก็คงต้องขอยกเลิกไปก่อนครับ

ฮือๆ~
อ่า มีผู้มีอำนาจการตัดสินใจมารับทราบรึยังครับ  งง

///

นึกว่าพรุ่งนี้  หน้าแตก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2008, 00:32 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
ใครจะไปเตะบ้างครับลงชื่อต่อจากผมเลยนะ

ถ้าเกิน 8 คนก็ลุยเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6