หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อักษรของคำว่า blythe นี่เค้าทำโลโกขึ้น  (อ่าน 2028 ครั้ง)
เห็นว่าสวยดีคับ
เลยอยากรุ้เค้ามี front ไหม หรือว่าเค้าออกแบบมาเป็นโลโก้แบบนี้
เราลองเทียบๆดูแล้วไม่เห็นมีใกล้เคียงเลย
มีใครรุ้บ้างไหมคับ

ขอบคุณครับผใม

เห็นว่าสวยดีคับ
เลยอยากรุ้เค้ามี front ไหม หรือว่าเค้าออกแบบมาเป็นโลโก้แบบนี้
เราลองเทียบๆดูแล้วไม่เห็นมีใกล้เคียงเลย
มีใครรุ้บ้างไหมคับ

ขอบคุณครับผใม

แบบนี้ประดิษฐ์ขึ้นมาเองแน่นอนครับ
คือทำไว้แค่นั้นเอง คงไม่มีเป็นฟอนต์มาให้ใช้

อ่อ
คับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ไม่น่าหาตั้งนานไม่เจเลย เจอแค่เกือบคล้าย  หน้ามึน

ขอบคุณครับผม
หน้า: [1]