หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: รัก Wall-E กันมั๊ยครับ? (สปอยล์นิดๆครับ)  (อ่าน 12196 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด

น่ารักมากๆเลยครับ ไปดูตั้งสองรอบ
รอบแรกไปดูเพื่อกำจัดการรอคอย ส่วนรอบสองไปดูเพื่อเก็บรายละเอียด 555+

นั่งขำได้ทั้งเรื่องเลยครับ โดยเฉพาะตอนที่วอลล์ อี มันชาร์จตัวเองจนพลังงานเต็ม
คนที่ใช้แมคจะรู้ว่าทำไมถึงขำ ฮี่ๆๆๆ

ใครไปดูกันบ้างแล้วครับ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

DiggityDaw aka วัวโหดด
ค่ะ

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด ยังไม่ได้ดูเลย อยากดูๆ

ฮือๆ~ อยากดู มีใครจะไปดูเป็นเพื่อนบ้างมั้ยคะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ชอบครับ แต่ไม่ถึงขนาดรัก
เดี๋ยวจะไปดูพิสูจน์ความรักอีกที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูแล้ว   

น่ารัก    กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
แล้วรักไหม  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ช่วงนี้แอนชอบใช้คำแปลกๆนะ  แป่ว
เดี๋ยวรอดูอาทิตย์หน้า ตอนนี้งานท่วมหัว (มันจะลาโรงก่อนรึเปล่าไม่รู้)
เดี๋ยวไปดูดีกว่า
เพิ่งรู้ว่าไอ้คนออกแบบ EVE มันคือคนเดียวกะที่ออกแบบ ไอ้แมค, ไอ้ป๊อด และไอ้โฟน
มิน่า....เรียบหรูดูดีเชียว...

SPOIL!!!!
ตกลง Harddisk มันไม่ช๊อตชิมิ
ว่าจะไปดูกับเพื่อนสัปดาห์หน้าครับ แต่ต้องรอยืนยันอีกที

อยากดูมากๆ   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
กว่าจะได้เข้าไทยนะหนังเรื่องนี้  หยี

ตัวคนเดียว :]
ผมว่าอีฟเป็นหุ่นยนต์ที่น่ารักมากครับ  ความเป็นตัวละครตัวนี้มันน่ารักจนผมมองข้ามภาพลักษณ์หุ่นยนต์ไปเลย  แบบว่าอีฟเนี๊ยะน่ารักกว่าดาราจริงๆซะอีก

โล่ง
คาแลตเตอร์ ( เขียนไม่ถูกอะ ) ของอีฟนี่ชีวิตจริงของผู้หญิงมากๆเลย กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
คาแลตเตอร์ ( เขียนไม่ถูกอะ ) ของอีฟนี่ชีวิตจริงของผู้หญิงมากๆเลย กรี๊ดดดดด

มันคือบุคลิคในภาพรวมของผู้หญิงใช่มั้ย  แต่สำหรับ wall-E นี่จะหาผู้ชายแบบนี้น่าจะยากนะ  เว้นแต่เจอแบบรักจริงๆไม่ได้หลงน่ะ

โล่ง
หน้า: [1] 2 3