หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน ActionScript 3.0 11-12 ตุลา ที่เอสพละนาด  (อ่าน 80728 ครั้ง)
น้าแอ๊ดให้ขนมไข่หงผมกินด้วย  :หิว:

ไปกินขนมของลุงหน้าแปลกได้ไง โวย สอนไม่จำ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เห็นได้กินขนมของลุงหน้าแปลกเลย  น้องดำ
ไปกินขนมของลุงหน้าแปลกได้ไง โวย สอนไม่จำ

ก็เขายื่นให้แล้วยิ้มอย่างใจดี
ผมก็เลยแอบกินไป 1 ลูก  เศร้า

ขากลับ ขอติดรถป้าหน่อยกลับบ้าน
ป้าหน่อยพาเข้า ฟู้ดแลนด์ ด้วย  กรี๊ดดดดด

นึกว่ามันเป็นห้างที่ขายแต่อาหาร (ก็ชื่อคือ ฟู้ดแลนด์ ก็เลยคิดแบบนั้น เลยไม่คิดจะเข้า)
เพิ่งรู้ว่าฟู้ดแลนด์มีที่ขายอาหารตามสั่งในนั้น รสชาติอร่อยทีเดียว

และที่สำคัญ
ป้าหน่อยเลี้ยงข้าวครับ ฮ่าๆ  ยิ้มน่ารัก
ขอบคุณป้าหน่อยงาม ๆ อีก 1 ครั้ง  ไหว้

เมื่อวานเลี้ยง แต่คราวหน้าออยจะเลี้ยงคืนเป็นโออิชิแกรนด์   อ๊าง~
นอกจากจะกินขนมลุงแล้ว
ยังโดนป้าล่อลวงไปกินข้าวอีกเอ้า โวย

โธ่บักออย ลาก่อน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมายความว่าไงยะ ล่อลวงเนี่ย  โวย
โธ่ ... ออย  เศร้า

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก กร๊าก
เพราะหมดตังค์ไปกับการกินข้าวที่เอสพลานาดเปล่าออย

เรื่องสถานที่ถ้ามีติดขัดอะไรก็ต้องขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

<a href="http://www.kapom.com/bannerKapom.swf" target="_blank">http://www.kapom.com/bannerKapom.swf</a>
ตอนนี้โรงเรียนย้ายไปอยู่บ้านกลางเมืองแยก รัชดา-ลาดพร้าวแล้วนะคร๊าบบ
กร๊าก กร๊าก
เพราะหมดตังค์ไปกับการกินข้าวที่เอสพลานาดเปล่าออย

ใช่ครับ  อาหารที่นั่น แพงเกิน
อุตสาห์หนีไปกินเคเอฟซี
สุดท้ายโดนไปเป็นร้อยเช่นเดิม  ฮือๆ~

วันรุ่งขึ้นเลยหนีไปกินข้าวมันไก่ ตรงข้ามจัสโก้ กับเบิร์ด 25 บาทเอง กร๊าก

ตูก็ได้กินขนมน้าเช่นกัน

เรื่องสถานที่ถ้ามีติดขัดอะไรก็ต้องขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

เรื่องสถานที่ เจ๋งมากครับ  เจ๋ง

:)
วันที่2 เลยแห่ไปกินที่นั้นกันหมดเลย ประหยัดงบ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."

ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อสถานที่มากๆ ค่ะ  ยิ้มน่ารัก
สถานที่วิวสวยมากๆ ครับ

ย้ำ วิวสวยมากๆ ครับ หื่น

ไม่ได้ไปสักวัน  ฮือๆ~

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14