หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน ActionScript 3.0 11-12 ตุลา ที่เอสพละนาด  (อ่าน 80760 ครั้ง)
หูยยย น่าไป  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลุงคนผมยาวนั่นใครครับ

หมายถึงน้าแอ๊ด ej_singเหรอ
ขอโทษด้วยนะครับ อาจารย์ก่อ ลงชื่อไว้แล้วแต่ไปไม่ได้

ติดอบรม ISO15504 สองวันเลย  ฮือๆ~

มีโอกาสหน้าจะไม่พลาดครับ
iso15504 มันมาตรฐานของระบบไหนอ่ะ
ISO15504 เป็นมาตรฐานที่ใช้ประเมินการพัฒนาซอฟต์แวร์สำหรับองค์กรครับ

ที่ไปอบรมคือ อบรมแล้วสามารถสอบเป็นผู้ประเมินแล้วไปประเมินองค์กรให้เค้ารู้ว่าระดับ

หรือความสามารถในการพัฒนาอยู่ในระดับไหนและให้แนวทางเพื่อให้องค์กรสามารถปรับกระบวนการในการพัฒนาให้ดีขึ้น

คล้ายๆ กับมาตรฐาน CMMI น่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2008, 21:03 น. โดย ต้น » บันทึกการเข้า
หมายถึงใครยะ ไม่ได้หมายถึงตูนะ  กร๊าก

ถ้าอีกคนก็พี่ ej-sing อ่ะครับ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ถึงหอแล้ว

เหนื่อยมากมาย  แหยะ

:)
ถ้าอีกคนก็พี่ ej-sing อ่ะครับ

จานก่อเรียกน้าแอ๊ดเต็มปากเต็มคำ
เห็นแกก็ตอบรับอย่างหน้าชื่นตาบาน กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว สรุป น้าแอด ชื่ออะไรอ่ะ   หนึ่ง หน่อง หนุ่ย  หรืออะไรซักชื่อแหละวันนั้นเห็นโทรหาผม
ถ้าไม่บอก อีเจซิงตบท้ายนี้ คงนึกว่าใครโทร มา  กร๊าก

สรุป ก็เรียกตามคนข้างบนตั้งแต่ต้น อ่ะ จะโทษ จะโกรธ ก็โกรธคนข้างบนนี้ละกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ก็วันนี้เห็นเขาเรียกน้า ก็น้าๆ ตาม
ท่าทางมีความสุขดีนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เวรกรรม ผมก็นึกว่าชื่อน้าแอ๊ดจริงๆ เห็นใครวันนั้นเีรียกก็เลยเรียกตาม ง่ะ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
  ฮือๆ~ เออ เอาเหอะ ผมชื่อหนึ่ง
จะแอ๊ด หรือวิลลี่ อยากเรียกอะไรก็เรียกไปครับ ไม่ถึอ (หนัก)

กะลังจะเปลี่ยนทรงผมเร็วๆนี้ เดี๋ยวจะไปเผยผิวใหม่ ดูซิ แอนมันจะเรียกผมว่าอะไรอีก

เสียดายติดสอบบ อดไปเลยยยย T T

น้าแอ๊ดให้ขนมไข่หงผมกินด้วย  :หิว:

ฮี่ๆ เอามั่งๆ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14