หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. พี่เนส  (อ่าน 10007 ครั้ง)
15/8/08

แก่ละนะพี่เนส ขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง
ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ เจอคนดีๆ ไม่มีศัตรูมาแผ้วพาน
คงไม่อวยพรให้คิดอะไรก็สมปราถนาหมดทุกอย่างนะ
เพราะคนเราจะสมปราถนาเมื่อมีพยายามและทำ (จำไว้)

ให้เรียนจบ ประสบความสำเร็จ มีชื่อเสียงเงืนทอง มีคนเคารพ
เธอจะได้มาเลี้ยงแม่เธอ ให้อยู่อย่างสุขสบายกันในเร็ววัน
ฝ่าฟันอะไรกันมาก็เยอะ.. มาสู้ชิวิตด้วยกันต่ออีกหน่อยเถอะนะ
แล้วมาซ้อมยิงปืนด้วยกันอย่างจริงจัง ให้สุดแรงกายแรงใจด้วยนะ

เอ้อ ขอให้ติดทีมชาติหลายๆสนามด้วย จะได้ไปลอนด้อนกัน  หมีโหด~

หนูอร

// เป็นอิควายที่แสนดีของเค้าไปนานๆนะ

อันบัน ♥

สสวก ครับ  กรี๊ดดดดด

อิควายที่แสนดี  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก จ้า  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ เนส  กรี๊ดดดดด
เกย์ออก สอสอวอกอจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD ค่ะ  กรี๊ดดดดด
HBD ค่ะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
Happy BirthDay

มีความสุขมากๆครับ

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
สวัสดีวันเกิดครับ  ไหว้

ขอให้สุขสันต์ทุกวันนะครับ  ปลื้ม

สสวก ครับ กรี๊ดดดดด

กาก
สสวก ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 สุขสมวันเกิดครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีความสุขมาก ๆ มีแรงใจ แรงกายที่จะทำทุกอย่างให้ประสบความสำเร็จนะคะ

สุขสันต์วันเกิด
ขอให้สุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใส
ตั้งใจทำสิ่งใดให้ลุล่วงไปด้วยดี

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้ได้เป็นนักยิงปืนทีมชาติ แทน x  คริคริ

หน้า: [1] 2 3 4