หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเตลิดไปไหน  (อ่าน 62819 ครั้ง)
ตูว่าน่าจะสลับกันนะ

เอาเป็นปลาหมึกไล่จับ อีตัวหน้าดำหันข้าง  เหมาะกว่าเยอะ   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ทำลายเซ็นต์ก่อนที่หัวใจหวานฉ่ำซะอีก   แป่ว

กร๊าก จะเตลิดไปไหน .. ตอนนี้เตลิดไปแบบกู่ไม่กลับแล้ว

ยังไงเรื่องการจัดงานมีอะไรให้ช่วยเหลือบอกนะคะเจ๊นัท

ส่วนของชำร่วยเกณฑ์สาวกถักตุ๊กตารูปปลาหมึกอันนี้เป็นของขวัญละกันเนอะ

ยินดีด้วยนะชายออย  อืมมมมห์

กร๊าก  จะช่วยเต็มที่เลยค่ะ

ขอให้ได้กันจริง  ไหว้
ไปกันใหญ่แล้วเว๊ย   กร๊าก

เลวยั้นเงา
โชคดีนะเพื่อน  กรี๊ดดดดด
ไม่ใช่ไปกันใหญ่นะ
แต่นี่ไปกัน 16 หน้าแล้ว  โวย

เอตัวเริ่มคิดไปไหนแล้ว หายเลย ไม่ยอมมาเตะบอลด้วย  กร๊าก

:หิว: รอกินอาหารเช้าที่สดใหม่อยู่นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คิดถึงที่รักของเจ๊จังเลยจ๊ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
คิดถึงที่รักของเจ๊จังเลยจ๊ะ   เกย์ออก

ชิ

ฮือๆ~ ก็คิดถึงออยไง   จะคิดถึงใครเล่า

จะเป็นทองแผ่นเดียวกันในอีกไม่กี่วัน     กรี๊ดดดดด

กร๊าก

เลวยั้นเงา
RIP นะออย  ฮือๆ~
เจ๊ต้องทำหน้าอย่างนี้ >>  ลันล้า

ออยเค้ากำลังจะไปมีความสุข มาร้องไห้ทำไม

พี่จะรักออยคนเดียวจ๊ะ   จ๊วบ

มามะ พ่อยอดขมองอิ่มของเจ๊   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ได้จ๊ะแม่ปลาหมึกสดใหม่ยามเช้า ของผม เกย์ออก

(ขณะนี้ คือ ฉากเลิฟซีน  เด็กอายุต่ำกว่า 18 ห้ามรับชม)

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20