หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54 55 56 ... 203

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเกิดอะไรไหม..  (อ่าน 808295 ครั้ง)

คู่รักพันธมิตร  (อิอิ)
กร๊าก อยากดังก็ไม่บอก

แค่อยากฮาเช้ยๆ ฮือๆ~

อันนี้ช่องเก้าตะกี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสื้อก็ไม่ใส่ในกางเกง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ยินดีด้วยนะครับ
ดังทันตาเห็น (อิอิ)

ยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยครับ เจ๋ง งานนี้ผมตกข่าวอย่างแรงเลย ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

แอนผอม ... กรี๊ดดดดด
 อายโว้ยยยยยยยยยยยยยย โวย ฮือๆ~

อัดเก็บไว้เลยแอน ปลื้ม

เผื่อเอาไว้ให้ลูกดู

Reading Learning & Sharing
อย่าอายๆ เราเป็นเรา ทำไปเถิด
แต่อาจจะโดนอำต่อไปสามปีได้เลยนะ
 กร๊าก

ไม่เหลือแล้วพี่ เพื่อนเกดยังเข้ามาทักเกดในเอ็มว่าเห็นพวกพี่เนี่ย  กร๊าก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เออ ช่องเก้าพอเอามาลงแบบเต็มๆ แล้วดูไม่ค่อยบิดเบือนหน่อย
แต่ตั้งชื่อลูกว่าไทยคู่ฟ้านี่ไม่เอานะ สงสารอู๋มัน หมีโหด~

แน่ะ ยังจะอุตส่าห์จับภาพมาอีกนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูดีนะ แหมยังกะดาราดังเลย อ๊ะ นั่นไมค์ช่องเจ็ด เตรียมดูอีกช่อง ฮ่าๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เหวอ โวย

พ่อกับย่าก็โทรมาถาม
ว่ามึงจริงรึเปล่า
ร่มจ๊าบมากโบว์

หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50 51 52 53 54 55 56 ... 203