หน้า: 1 ... 33 34 35 36 37 38 39 [40] 41 42 43 44 45 46 47 ... 203

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเกิดอะไรไหม..  (อ่าน 808299 ครั้ง)

รับทำเสื้อด้วยนะครับ เสื้อห้องเอย เสื้อรุ่นเอย เสื้อคณะเอย จักรีรับทำหมดเลย

งบน้อย
ความจริงของพี่โก้ ไม่รู้ว่าเอหรือนัทพ่นกาวนะคะ     ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
พ่น...  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ที่พี่โก้คุยกะพี่นก  กร๊าก

นังเอ  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เอ พ่นดีนะครับ ส่วนเจ๊นัท สงสัยถนัดพ่นหมึก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เหลือบ  จักรี เดี๋ยวโดนจูบ

เลวยั้นเงา
น่ากลัวกว่าขู่ฆ่าอีก  ไอ้มืดหมี
 กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

จักรี  กรี๊ดดดดด

ถ้าจะโดนจูบเดี๋ยวเอไปเอาปืนมายิงให้นะ  โวย

ยิงให้จักรีตายไปก่อนเลยจะได้ไม่ต้องทรมาน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ชิ ใช่ดิ

เลวยั้นเงา
เอ
ของเราไม่เหนียวหนุบหนับนะ
แกะออกจากซองชั้นแรกอย่างง่ายดาย
เอ๊ะ หรืออันนั้นเจ๊นัททำ  ลันล้า

ลายมือหน้าซองก็น่ารักมากๆ  ยิ้มน่ารัก

ปล.มีการ์ดพิเศษเฉพาะจอมพลังพี่โอ๋ด้วย  กรี๊ดดดดด

ใช่ ซี๊ ~  ใช่ซี้~

ปล. ยังไม่มีใครได้รับการ์ดจากเจ๊หมึกเลยเหรอครับ ถ้าได้รับแล้วก็ไปโพสบอกได้นะครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด  อันนั้นพี่อาจจะพ่นเองนะจ๊ะ

(รับแต่ชอบ ไม่รับผิด)   

นังเอ   เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ย. 2008, 15:12 น. โดย เจ๊ น. » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ที่หนึบๆ นั่นคิดว่าไม่ใช่กาว
อาจจะเป็นน้ำมัน 

นี่ละมั้งที่เ ขาเ รียกว่า น้ำมันการ์ด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก จักรี

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 33 34 35 36 37 38 39 [40] 41 42 43 44 45 46 47 ... 203