หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133360 ครั้ง)

อูยยย  หานางแบบก็ได้นางแบบ

แล้ววันก่อนที่เพื่อนพี่โอ้เอ้ ประกาศหาแฟนในนี้นี่ ที่เงียบๆไป ก็แปลว่าหาได้แล้วละสิ โอ้วว อู้ย..

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 ไอ้มืดหมี  เห้ย มันประกาศหากันได้ด้วยเหรอ ลองมั่งดีกว่า  คริคริ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ฮูยอยากดูรูป

เพื่อนก็อยากเป็นนะคะนางแบบ เเต่ไม่มั่นพอ  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อุ๊ย!! เก็บดาวผ่านมาพอดี  เกย์ออก เกย์ออก

กินรอบวง
 โวย ตูต้องหัดถ่ายรูปมั่งแล้ว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ช้าไปเหรอ ว่าจะสมัครมั่ง  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

อูยยย  หานางแบบก็ได้นางแบบ

แล้ววันก่อนที่เพื่อนพี่โอ้เอ้ ประกาศหาแฟนในนี้นี่ ที่เงียบๆไป ก็แปลว่าหาได้แล้วละสิ โอ้วว อู้ย..

เออ ตูก็ไม่ได้ติดต่อมันมานานแล้ว ลืมเลย เป็นไงบ้างไม่รู้  น้องดำ

Today you , Tomorrow me.
เพิ่งส่งเมลหานัทไป แต่ตอบที่นี่อีกทีดีกว่า

อยากถ่ายนู๊ดให้ได้อย่างนี้ล่ะ ไม่รู้จะทำได้มั้ยแต่ชอบสไตล์นี้อ่ะ แบบ ไม่อยากให้เห็นหน้าเห็นผิวนางแบบ ไม่งั้นมันเหมือนหนังสือวาบหวิวอ่ะ
ป้าว่าภาพแบบเล่นแสงเงากับสัดส่วนโค้งเว้าแบบนี้แหละที่เรียกว่าภาพนู๊ดแบบศิลปะที่ไม่ใช่โชว์หวิว

แต่ก็นะไม่เคยลอง ไฟเฟยอะไรก็ไม่มี ไม่รู้จะทำได้อย่างนี้รึเปล่า  ฮิ้ววว

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ป้าแป้งขา หนูตอบเมล์แล้วนะคะ    คริคริ

เลวยั้นเงา
เงานางแบบ 8 แขน  อู้ย..

Today you , Tomorrow me.
นั่นมันเก้าอี้ย่ะ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
อ้าว นัทยังไม่นอนเหรอ  โห

ประมาณนี้ก็น่าลองค่ะ

ถ่ายแบบ โลว์คีย์

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
อ้าว นัทยังไม่นอนเหรอ  โห

ยังออนเอ็มอยู่เลยค่ะป้าแป้งขา   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ว้าว! นางแบบของพี่ดารา  กรี๊ดดดดด  หื่น

เก็บดาวมาจู๋นี้ ต๊ายย ไม่เข้านี่พลาดเลยนะคะเนี่ย  กร๊าก

// ว่าแต่เจ๊นัทเอาจริงเหรอคะ ถ้าถ่ายสรีระแบบที่ป้าแป้งต้องการอะ  อู้ย..

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 23