หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133397 ครั้ง)
^
^
พี่โอ๋ ห้ามเบี่ยงกระแส

ให้ติดต่อเลยค่ะ น้องเขาทำงานอย่างนี้ติดต่อไม่ยากเลยค่ะ
หากเซ้กซี่ขนาดนี่ก็ไม่แพงหรอกค่ะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
เอ้ว  เกย์ออก

อู้วววววว

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เฮียหมู ถ่ายได้เร๊อะ หน้าแตก

เอาคนนี้ๆ หื่น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ลืมถามค่ะ

ให้ดาราติดต่อให้ไหมคะ

เดี๋ยวดาราจะติดต่อให้ค่ะ เพราะเคยทำงานร่วมกันมาก่อน น้องเขาน่ารัก พูดง่าย นิสัยดี มากค่ะ
เรื่องคอนเซป คงจะพูดได้ไม่ยากเพราะดาราเคยทำงานกับเขามาก่อน

หากต้องการให้ดาราติดต่อให้ รบกวนช่วยพีเอ็มด้วยนะคะ

เดี๋ยวดาราไปบ้านแม่ก่อนนะคะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
โอ๊ะ โอ  กรี๊ดดดดด
จดหมายลับไปขอรายละเอียดเลยละกัน

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไปด้วยเน้อ  เกย์ออก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
 หื่น เฮียหมู อย่าลืมเอารูปมาฝากน้องๆ นะ

โอ้ว ได้ผลอ้ะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สำเร็จแล้วยินดีด้วยนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
บอร์ดนี้มีทุกอย่างจริงๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กรี๊ดดดดด หื่น

กาก
แหม การถ่ายรูปนี่มันน่าสนใจจริงๆ  หื่น

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
จะรอดูรูปนะครับ  เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 23