หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133365 ครั้ง)
เว็บนี้มันมีทุกอย่างจริงๆ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

ไปตั้งจู๋หาคนวางระเบิดมั้งดีกว่า  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กำลังรวบรวมรายชื่อสาวงามอยู่ครับ  อืมมมมห์
คืนนี้ว่าจะไปซัก 3 ที่

ขอบคุณต้าร์มากมาย ไหว้

กำลังโหลดข้อมูล .....
กำลังรวบรวมรายชื่อสาวงามอยู่ครับ  อืมมมมห์
คืนนี้ว่าจะไปซัก 3 ที่

ขอบคุณต้าร์มากมาย ไหว้
ครับ ผม ไม่เป็นไรครับพี่ เห็นแฟนชอบถ่ายรูป ผมเองก็ชอบถ่ายรูป
เพื่อได้ความรู้ จาก Project พี่ครับ

~T[a]R~
กรี๊ดดดดด ขอทราบราคาโดยประมาณได้ไหมครับ จะได้บอกพี่ๆเพื่อนๆผมถูก

ส่วนถ่ายนู้ดแค่ไหนนั้น นางแบบให้แค่ไหนก็ถ่ายเท่านั้น
รายละเอียดก็ต้องคุยอีกที

..................
โอียยตัดหน้า

ส่วนมาก ทางเสื้อผ้าหรือทรงผมเครื่องประดับอะไร เวลาคุณติดต่องานกับน้องเขา
คุณ "ต้องบอกคอนเซป" ก่อนค่ะ

แล้วน้องเขาจะเตรียมมาเอง ยกเว้นว่า คุณต้องการให้เขา เดรสอัพ ในแบบของคุณเอง ซึ่งมันจะเป็นความลำบากหากต้องถามนางแบบว่า
ใส่ไซ้ส์ไหน

ราคา หากเป็นนู้ด แบบ เซ้กซี่นิดๆ ไม่โป้เลย น่าจะราวๆ กับ พริตตี้ค่ะ คือ 6 ชั่วโมง 3,000 บาท
หาก มีถอดบน หกชั่วโมง  5,000-7,000 บาทค่ะ
หากแบบกล้าๆเลย หลักหมื่นขึ้นค่ะ

นี่คือ ตามที่ดาราติดต่อมานะคะ แน่นอนว่านางแบบแต่ละท่าน ต้อง เอ่อ......มีพร้อมทุกอย่างค่ะ หมายถึง out look นะคะ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2008, 17:25 น. โดย ดาราราย » บันทึกการเข้า

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
งั้นจ้าง ดารา แทน
โอเค๊  เจ๋ง

งั้นจ้าง ดารา แทน
โอเค๊  เจ๋ง

กร๊าก กร๊าก  ดาราหลักเจ็ดขึ้นนะพี่โอ๋  หื่น หื่น

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
น้ำหนักใช่มั้ยฮะ  ฮิ้ววว

ไหว้ ไหว้

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ไหว้ ไหว้

กร๊าก

กร๊าก กร๊าก  ดาราหลักเจ็ดขึ้นนะพี่โอ๋  หื่น หื่น

เจ๊ด อะไร เกย์แอบ
 ไหว้

หลัก7 ก็ยอมครับ ขอที่ติดต่อที่คุณดารารายบอกหน่อยครับ  กรี๊ดดดดด

ไหว้ ไหว้

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  รู้ทันอีก  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ป้าดารา อย่ามาเนียน
7 นะ อายุ ไม่ใช่น้ำหนัก  คริคริ

หลัก7 ก็ยอมครับ ขอที่ติดต่อที่คุณดารารายบอกหน่อยครับ  กรี๊ดดดดด

คือ เอ่อ....เดี๋ยวยี่ห้อกล้องคุณจะเสียชื่อนะคะ  หยี หยี

แนะนำว่าไปหาใน hi5 หรือ มัลติพลายเองลยค่ะ เลือกเอาเลยค่ะ เพราะเขามีรูป โปรไฟล์ที่เคยถ่ายก่อนๆม่ให้ช่วยตัดสินด้วยค่ะ

ขอให้สนุกนะคะ อย่าลืม เซตสกินโทนให้ดีค่ะ

ไม่เป็นไรครับไม่มีเสียชื่อกล้องหรอก  อ๊าง~
แค่อยากจะให้พี่ๆน้องในเว็บผมได้ลองถ่ายภาพนู้ดดูบ้าง
เผื่อมีงานเข้า มือไม้จะได้ไม่สั่น
รายละเอียดจริงๆผมไม่ทราบหรอก แค่หาคนให้เค้าก่อน

เฮียหมูเขาอยากได้อันนี้ไม่ใช่เร๊อะ
แอบอ้าง
ส่วนมาก ทางเสื้อผ้าหรือทรงผมเครื่องประดับอะไร เวลาคุณติดต่องานกับน้องเขา
คุณ "ต้องบอกคอนเซป" ก่อนค่ะ

แล้วน้องเขาจะเตรียมมาเอง ยกเว้นว่า คุณต้องการให้เขา เดรสอัพ ในแบบของคุณเอง ซึ่งมันจะเป็นความลำบากหากต้องถามนางแบบว่า
ใส่ไซ้ส์ไหน

ราคา หากเป็นนู้ด แบบ เซ้กซี่นิดๆ ไม่โป้เลย น่าจะราวๆ กับ พริตตี้ค่ะ คือ 6 ชั่วโมง 3,000 บาท
หาก มีถอดบน หกชั่วโมง  5,000-7,000 บาทค่ะ
หากแบบกล้าๆเลย หลักหมื่นขึ้นค่ะ

นี่คือ ตามที่ดาราติดต่อมานะคะ แน่นอนว่านางแบบแต่ละท่าน ต้อง เอ่อ......มีพร้อมทุกอย่างค่ะ หมายถึง out look นะคะ

หรือ อยากได้ ดารา เป็นแบบจริงๆ  งง

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23