หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133342 ครั้ง)
พี่หมูจัดไปอย่าให้เสีย  เกย์ออก

ได้ครับ ไม่ล้อเล่นนะผมจริงจัง  แป๊ะยิ้ม
ก็จิงจัง อ่ะครับ แต่ไม่รู้เรื่อง ราคา อ่ะ ถามแฟน แฟนบอกว่า ส่วนมาก ทางผู้ถ่ายต้องเตรียมพวกช่างแต่งกับเสื้อผ้า
ประมาณว่าไปแต่ตัว อ่ะ

ปล. นู้ดที่ว่า นู้ดแค่ไหน หว่า

~T[a]R~
แสดงว่าปรกติแฟนถ่ายแบบนั้นอยู่แล้ว  งง

แสดงว่าปรกติแฟนถ่ายแบบนั้นอยู่แล้ว  งง
คือ แฟนรู้เฉยๆ เพราะ ตะก่อนทำงาน MC อ่ะ แล้วมีเพื่อนเคยรับเป็นแบบ
ไม่ว่าแบบนู้ด หรือ ไม่นู้ด ก็คล้ายๆกัน อ่ะนะ

ปกติ ไม่เคยถ่าย แต่ถ้าถ่ายคราวนี้ น่าจะไม่ปกติแล้วละ  555+

~T[a]R~
 กรี๊ดดดดด ขอทราบราคาโดยประมาณได้ไหมครับ จะได้บอกพี่ๆเพื่อนๆผมถูก

ส่วนถ่ายนู้ดแค่ไหนนั้น นางแบบให้แค่ไหนก็ถ่ายเท่านั้น
รายละเอียดก็ต้องคุยอีกที

..................
โอียยตัดหน้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
กรี๊ดดดดด ขอทราบราคาโดยประมาณได้ไหมครับ จะได้บอกพี่ๆเพื่อนๆผมถูก

ส่วนถ่ายนู้ดแค่ไหนนั้น นางแบบให้แค่ไหนก็ถ่ายเท่านั้น
รายละเอียดก็ต้องคุยอีกที

..................
โอียยตัดหน้า

ถามเพื่อนแฟนมาแล้ว 3 ชม.มากกว่า 2500- รวมเวลาแต่งหน้าแต่งตัว
แต่ผมไม่รู้ราคา มาตรฐาน อ่ะ

~T[a]R~
 กรี๊ดดดดด เราคุย msn กันดีกว่ามั้ย ตอบไปตอบมารบกวนสมาชิกท่านอื่น
themoo2029@hotmail.com

กำลังโหลดข้อมูล .....
 กรี๊ดดดดด
แต่ถ้าโพสรูปประกอบไม่รบกวนเลยพี่หมู   หมีโหด~

แต่ถ้าโพสรูปประกอบไม่รบกวนเลยพี่หมู   หมีโหด~
กลัว โดน พี่แอนเตะเอา ทำเว็บเค้าเป็นเว็บโป๊ อิอิ 

~T[a]R~
พี่แอนเขาไม่ว่าหรอกค่ะ  น้องดำ

เรื่องถ่ายรูปน่ะ

อยากไปดูด้วย   :
พี่หมูอย่าลืมนะครับ ผมไปช่วยถือรีเฟร็ค  เกย์ออก

ต้องการนางแบบคู่ไม๊ฮะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
คุยในนี้ก็ดีนะครับ (ก็ตั้งจู๋แล้วนี่) ((หรือว่าเรื่องที่เหลือจะเป็นการส่วนตัวเกินไป))
จะได้ถือเป็นกรณีศึกษาเผื่อคนอื่นสนใจจะได้พอรู้เรื่องคร่าวๆ ไว้บ้าง  เจ๋ง
ถือเป็นวิทยาทานไปด้วยเลย  ปลื้ม

ที่เหลือ ผมคุย MSN กับพี่หมู ไงให้ พี่หมู มาตอบหรือ แนะนำ นะครับ

~T[a]R~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 23