หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133350 ครั้ง)
พี่นัทเอาจริงเหรอเนี่ย  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด  เชื่อฝีมือป้าแป้งค่ะ 

เลวยั้นเงา
เอาจริงอ่ะ  อ๊าง~

กำลังโหลดข้อมูล .....
 อ๊าง~  ถ้าป้าแป้งมีจิตศรัทธา นัทก็ได้ฮ่ะ 

เลวยั้นเงา
 ว้าววว

จะถ่ายจริงเหรอ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอ แกต้องเป็นเสานะ   อ๊าง~

เลวยั้นเงา

เสาร์ไม่ว่าง ซักวันจันทร์หน้านู้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนละกัน   น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด เจ๊นัท เอาจริงอ่ะ

ถ้าป้าแป้งถ่าย และมีป้าแป้งคนเดียว

เจ๊ยอม   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
พี่ๆ น้องๆ ผมต้องการจะถ่ายภาพนู้ดแต่หานางแบบยากเหลือหลาย
ใครพอจะแนะนำนางแบบหรือที่ติดต่อได้บ้างครับ ขอทราบราคาคร่าวๆ ด้วยก็ดี
 กรี๊ดดดดด

แฟนผมได้ไหม เพ่

~T[a]R~
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ไม่หวงแฟนเลยเหรอคะ ?? งง

ได้ครับ ไม่ล้อเล่นนะผมจริงจัง  แป๊ะยิ้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
 หื่น งั้นผมจริงจังด้วย

(เหงื่อแตกพลั่ก) ไม่หวงแฟนเลยเหรอคะ ?? งง
ห่วง แต่ ถามแฟนแล้ว OK

~T[a]R~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 23