หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133401 ครั้ง)
ดูชื่อจู๋แล้วกระดี้กระด้าสุดฤทธิ์ เดชะบุญแต่เจือกกดมาดูหน้าสุดท้ายเลย  แทบพุ่ง กร๊าก

กร๊าก
อ๋อๆ เลือดกำเดาพุ่ง
 อ้วก อ้วกพุ่ง

โวย  จะเข้ามาตอบหลายทีแล้ว  ไม่กล้าเข้า  ตาฉลาดอยู่ข้างๆ 

อ๊าง~  หมูจ๊ะ  พิจารณาเลยจ๊ะ

ปล. ทำเป็นไม่สนใจโพสต์ข้างบน   ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2008, 17:15 น. โดย เจ๊ น. » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
มีกี่ชีวิตไปถ่ายกันเนี่ย  กร๊าก

แบบถ่ายนี้จะใช้แสงธรรมชาติ หรือไฟสตูอะครับ

แสงธรรมชาติ อายแทนนางแบบ เพราะต้องถ่ายกันข้างนอก
ถ้าไฟสตู ก็ต้องขนไฟไปด้วยอ่ะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อย่าให้นางแบบนอนบนสนามหญ้านะครับ น่าสงสาร

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าเอาพี่เป็นนางแบบ กลางแจ้ง พี่ก็ไม่อาย    กร๊าก

ตูพูดเล่นนะ

เลวยั้นเงา

เออายนะครับ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าเอาพี่เป็นนางแบบ กลางแจ้ง พี่ก็ไม่อาย    กร๊าก

ตูพูดเล่นนะ

พี่หมู ติดต่อเพื่อนด่วนเลยค่ะ   กรี๊ดดดดด
โปรโมชั่นน่าสนใจมากๆ

กร๊าก
หมู  มันคงด่าเช็ดเม็ดตูแล้วเป็นแน้แท้   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ผมจะเสนอให้เป็นห้องหับที่มิดชิดที่สุดน่ะครับ  อืมมมมห์

ถ้าแบบเป็นเจ๊นัท ........... ต้องประชุมเครียดกันก่อน

กำลังโหลดข้อมูล .....
 เหลือบ  ถึงกับเครียดเลยเหรอ 

เลวยั้นเงา
เป็นตู ตูก็เครียด  ฮือๆ~
เป็นตูไม่ประชุมด้วยซ้ำ

บิ๊ก   กูเกลียดมึง  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 23