หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133393 ครั้ง)
เดี๋ยวเค้าเป็นให้     กร๊าก

ข้าวสามมื้อก็พอค่ะ   กร๊าก

เลวยั้นเงา
 อู้ย..  เจีเอาจริงง่ะ 
ยังจะคิดค่าแรงอีกเนอะ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~  เอ๋า  เรียกว่าหาประสบการณ์ซี่ 

เพิ่งมาค้นพบตัวเองตอนอยู่สามชุกน่ะ    ใช่ซี้~

เลวยั้นเงา
 กร๊าก ช่างกล้า
แพงมั้ยครับแอน นางแบบหุ่นสวยมั้ย
ไม่เน้นหน้าตา!!!

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้าสวย  แต่หุ่นไม่   กร๊าก

เลวยั้นเงา

เผื่อเด็กๆ ไม่รู้จัก แวง ชไม

อ๋อ...เคยออกเจาะใจ ใช่เปล่าหว่า   ง่ะ

เลวยั้นเงา
เห็นจู๋โน้นชาร์ปเตรียมเลนส์มาโครละ

พร้อมละครับ มาโคร 100mm 1:1
 กร๊าก

กร๊าก พี่แอนนนนนน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แพงมั้ยครับแอน นางแบบหุ่นสวยมั้ย
ไม่เน้นหน้าตา!!!

นางแบบเป็นลูกสาวเจ้าของร้านสปาครับ อยู่ธรรมศาสตร์ปีสาม อ๊ากกกก หื่นนนนน
พอดีไปรับจ้างถ่ายให้เขาเมื่อเที่ยง นี่มือยังไม่หายสั่นเลย อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โบว์ๆๆๆ

กรี๊ดดดดด  หูยพี่แอน
อยากมือสั่นบ้างไม๊เล่า  ตูก็พร้อมนะ   อ๊ากกกกก

เลวยั้นเงา
นัทนี่เชิญชวนสุดๆ  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 23