หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: หานางแบบถ่ายภาพนู้ด  (อ่าน 133361 ครั้ง)
พี่ๆ น้องๆ ผมต้องการจะถ่ายภาพนู้ดแต่หานางแบบยากเหลือหลาย
ใครพอจะแนะนำนางแบบหรือที่ติดต่อได้บ้างครับ ขอทราบราคาคร่าวๆ ด้วยก็ดี
 กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
 โวย พี่หมูไปเต็มตัวแล้วเหรอเนี่ย

โวย  โอว์ 

เลวยั้นเงา

อรั๊งงง~ เอคิดไม่แพงนะครับพี่หมู  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตาเถร  เหวอ
ถ่ายนู้ดจริงๆครับ มันคืออาร์ตๆๆๆๆๆๆ
เค้าระดมทุนกันอยู่ ให้ผมหานางแบบให้

แต่ไปติดต่อทีไรก็ลืมถามเรื่องงาน

ค้นพบตัวเองได้ก็ดีครับ
โชคดีนะพี่ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ค้นพบตัวเองได้ก็ดีครับ
โชคดีนะพี่ ฮือๆ~
  กร๊าก กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ลองติดต่อผ่านทางนี่ดูมั้ยครับ
เห็นทริปนี้เขาเปิดบนหมดเลย

_http://portrait.niceeyeshot.com/index.php?name=Forums&file=viewtopic&t=493

อาจจะติดต่อถามหานางแบบได้มั้งครับ

Today you , Tomorrow me.
เห็นจู๋โน้นชาร์ปเตรียมเลนส์มาโครละ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นึกถึง
แวง ชไม

ตอนนี้เป็น
หมู ชมวง

กร๊าก

ขอบคุณโอ้เอ้  ฮือๆ~
ท่านละ 1,500 แต่ไม่รู้ว่าถ้ารวมๆแล้วจ่ายไปเท่าไหร่ ตอนนี้เก็บกันได้หมื่นหน่อยๆแล้ว

สารภาพว่าตูเพิ่งกลับจากไปถ่ายนู้ดมาครับ แอบหื่น (ถ่ายนางแบบสปาน่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้า

แอน ชมอย  กร๊าก

ถึงกับเหลืองซีดมาเลยเชียว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 23