หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาไอ้นี่ไปวางใน Animation แล้วจะล้ำมาก  (อ่าน 10071 ครั้ง)
เออ บอร์ดมันเป็นอะไรหว่า
ไฟล์แนบเจ๊งเพียบเลย

โหลดเอาจากลิงก์ต้นฉบับก็ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
thx ครับบบ

เกย์ออก

ถ้ามันทำได้ จะน่าสนใจมากครับสำหรับการทำ animation

นี่ล่ะครับ อะไรที่หามานาน

ขอบคุณมากๆครับ

-*- ใช้ไงหรอครับ

ผมลงไม่เป็นอ่า

อีกอย่างพอดับเบิ้ลคลิกมันก็ขึ้น Unexpected  file format

หรือว่ามันต้องใช้กับ เฟลช เวอชั่นไหนครับ?

ตอนนี้ผมใช้ cs3 อ่า

แสดงว่าไฟล์นั้นต้องเป็น cs 4 ละครับ

ว่าแต่แก้ไขโพสต์ได้นะครับ  อย่าโพสต์เบิ้ล

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
TwT ขอโทษครับ

ว่าแต่ไม่มีตัวที่ใช้กับ cs3 หรอครับ??

ตอนนี้ผมต้องทำงานให้น้องอยู่น่ะครับ

ส่งวันจันทร์ ถ้ามีตัวนี้ ก็พอช่วยร่นเวลาได้เยอะเลย

เจ๋ง
+ พี่แอน
หน้า: 1 [2]