หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพจากงาน OISHI Cosplay 2  (อ่าน 10131 ครั้ง)
เป็นภาพจากกล้องของคุณ HATA ครับนะครับ

แอบอ้าง

เสียดาย กล้องผมมารวน และพังไปก่อนเริ่มการประกวดซะอีก

ทำให้ภาพดีๆต้องเสียไปเยอะ รวมถึงภาพแฟชั่นโชว์จาก

ดารา ที่แต่งคอสมาเดินแฟชั่นกันแบบสนุกสนาน น่าสนใจทีเดียว

งานนนี้เป็นการเปิดตัว TTCC น้องใหม่ที่เพิ่งสมัครเข้ามาหลาย

ท่าน เพื่อให้ได้ร่วมกิจกรรมกันครับ พร้อมด้วยชุดใหม่

ขบวนการโบเคนเจอร์ ครบ 5 สี มาครบทีม

น้องๆที่มาร่วมสนุกใส่ชุดกันมีดังนี้ครับ

โบเคนเรด  คุณนัท

โบเคนบลู  คุณกฤษ

โบเคนแบลค  คุณเจมส์

โบเคนเยลโล่  คุณเจิน

โบเคนพิงค์  คุณสไปรส์

ซูเปอร์วัน    คุณเก๋

ไรออนซันดร้า   คุณฟาร์ท

กีกี้ 1  คุณ กัน

กีกี้ 2   คุณเปา

กีกี้ 3   คุณต้น

กีกี้ 4   แทนคุณเปาที่ต้องกลับก่อน  คุณเพชร

โงกุน    คุณหนุ่ม

สไปเดอร์แมน   คุณยอร์ช

แม้ว่าน้องๆจะใหม่เกือบทั้งหมด

แต่ทุกคนก็เต็มที่ และทำได้ดีมากครับ

ขอบคุณพี่เลี้ยงทุกท่าน อาทิ คุณแบท  คุณ Mister T

คุณวิน คุณดิฟ คุณตอง ตลอดจนน้องๆในชมรมที่มาร่วมงาน

อย่าง คุณใหญ่ (โบเคนซิลเวอร์ร่างคน) คุณ นาคีตะ เด็กชายเดียร์

งานในวันนั้นสนุกมากๆๆๆๆ ครับ ไปชมภาพกันครับ

และที่ขาดไม่ได้ ต้องขอบคุณโออิชิ ที่จัดงานดีๆอย่างนี้

โดยเฉพาะคุณตัน ที่เซอร์ไฟรส์ เพิ่มรางวัลอีกทีมละ 10,000

บาท ให้กับทีมที่ผ่านเข้าสู่รอบ 10 ทีมสุดท้าย จากทั้งหมด

80 กว่าทีม  รวมทั้งทีมโบเคนเจอร์ ที่ติดเข้าไปด้วยครับ

ลิงค์ที่ท่านอื่นโพสต์ไว้ครับ

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1218365714

http://www.thai-toku.com/cgi-bin/board/YaBB.pl?num=1218374775

[/highlight]

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
นี่มันงานรวมพลยอดมนุษย์นี่  หยี

มี transformer ด้วย  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
Super One กับ Optimus Prime เท่มาก  กรี๊ดดดดด
คุณ ตัน ก็เอากับเขาด้วย  กรี๊ดดดดด
โว้วว โกฮัง เท่มาก กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
ถ้าเอาหมวกกันน็อคแบบพวก 5 สีมาใส่ขับรถ จะโดนจับรึเปล่า

อยากได้  เอือม

เอ็ม อย่าใส่แต่หมวกครับ แต่งให้ครบแลย... แล้วค่อยไปขี่มอ'ไซค์ 

ไม่น่าโดนจับ ตำรวจจะงง แล้วเอ็มก็จะเลยไปไกล   ยิ้มน่ารัก
ถ้ามีเพื่อนทำด้วยก็กล้าทำนะ  แหยะ

แต่หมวกนี่อยากรู้จริงๆ ว่าผิดกฎหมายรึเปล่า  มันได้มาตราฐานมั้ย?
จะเอาใส่เป็นหมวกกันน็อคมอเตอร์ไซด์จริงๆ นะ  ใช่ซี้~

อีกอยาก  จะหาซื้อหมวกแบบนั้นได้จากไหนอ่ะ
เพราะดูที่เขาถอดออกมันก็เหมือนเป็นหมวกกันน็อคจริงๆ  งง

ผมเคยเห็นแต่พวกหมวกมดเอ็กซ์
ที่ร้านขายโมเดลที่ เซ็นทรัลเวิลด์
โอ้ว มีออพติมัส ไพรม์ ด้วย กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
...

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ถ้ามีเพื่อนทำด้วยก็กล้าทำนะ  แหยะ

แต่หมวกนี่อยากรู้จริงๆ ว่าผิดกฎหมายรึเปล่า  มันได้มาตราฐานมั้ย?
จะเอาใส่เป็นหมวกกันน็อคมอเตอร์ไซด์จริงๆ นะ  ใช่ซี้~

อีกอยาก  จะหาซื้อหมวกแบบนั้นได้จากไหนอ่ะ
เพราะดูที่เขาถอดออกมันก็เหมือนเป็นหมวกกันน็อคจริงๆ  งง

หมวกจริงๆเป็น FIBER บางๆครับ อันตรายครับใช้แทนหมวกกันน็อคไม่ได้จ้า

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
มีกัปตันโออิชิด้วย  กร๊าก

แต่ไม่เห็นมีแบบนี้เลย  ชิ

Enchanted Collection

... กอล์ฟจ๊ะ
มีกัปตันโออิชิด้วย  กร๊าก

แต่ไม่เห็นมีแบบนี้เลย  ชิ

Enchanted Collection

สงสัยว่า Tifa Lockhart จาก FF VII คนจริงๆรึเปล่าครับ
น่ารักมากๆ เกย์ออก
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 21:21 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2